Ernesto Che
JF-Expert Member
- Jan 7, 2011
- 1,114
- 293
Huyo mfadhili wake anagaragazwa very soon. Hapo tutamwona ZZK anavyotapatapa. Kibaya zaidi ametangaza vita na wafadhili wake wengine. Haujui msemo usemao "jitahidi kupunguza idadi ya maadui" kama sio lazima. Prof Muhongo, leo Mwandosya, Membe, Magufuli , mara Chadema mara Kafulila mara Mkosamali. Pale ACT ana kesi ya kupora chama iko mahakamani. Tanzania yote anajiona ndiye mwenye akili sana tena mwanasiasa bora. Ila kwa wajuzi wa mambo anaonekana amepoteza dira. Fedha ni fedheha! Just a matter of time!