Zitto awashambulia watangaza nia wa CCM

Zitto awashambulia watangaza nia wa CCM

nyie watu mna matatizo sana na zitto! umeshakili hilo gazeti ni la team lowasa na lipo hapo kimkakati kwa nini usihisi labda sehemu aliyolipuliwa lowasa haikuwekwa hapo,!? hivi unategemea kabisa lowasa asemwe vibaya halafu mhariri wa gazeti hilo aiweke!? kushindwa kwako kuyaona mapungufu haya yote si bure ni dhahiri umesukumwa na chuki zako dhidi ya zitto!

Kiongozi amini ninachokueleza, Zitto anatumika, utakuja kuupata ukweli siku chache zijazo.
 
Kigoma anaitwa TIGO hasomeki mtandao wa shida lakini unatumia pesa nying kujitangaza . Zitto siyo mzalendo hajwahi kuwa mzalendo na hatakuwa mzalendo .Zitto ni TIGO hata kama JF anamlinda asiandikwe hapa . Hebu ona hii , majuzi kasema atashangaa kama CCM hawatamchagua Membe kuwa mgombea wao .Akasema ni msafi nk . Membe alidiriki kunyesha ushirika wao siku anatangaza nia kwa kumtetea Zitto . Zitto alienda mbali zaidi hadi kumpelekea Membe sapoti ya Mbunge masalia wa viti maalum toka Chadema. Eti anasema ajiunge na UKAWA kwa uzuri gani .Tunamngojea Kigoma .

Tatizo si Zitto, tatizo ni sisi watanzania tunaoishi kwa kukariri na kuambiwa. Hatutaki kuzitumia akili zetu kufikiri na Kutenda. Mambo ya hovyo aliyowafanyia Watanzania ingekuwa na uwezo wa kuunganisha dots huyu angekuwa angekuwa anatembea uchi barabarani. Lakini kwa Kuwa tu Bongo lala acha aendelee kutumia ujinga wetu kupata fedha toka kwa Makuadi wa Kisiasa na Mafisadi. Labda nimalizie kwa kusema pole sana kwa wale mnaomwamini Zitto.
 
Ahahhahahah kila siku kafilisika naona watalaka mnajifariji ni lini alizungmza jambo mkamuunga mkono wanafki wakubwa nyie.
 
Kinana kachukua kadi 20 KUMI ZA act -WAZALENDO 8 CDM na 2 UDP wapinzani msigawe kadi zenu hovyo wakati wa kampeni August watu watazirudisha kwa mamia kama hizi za ACT hazina mwezi mmoja
 
Halafu kuna mwenzake anajiita chademakwanza, kuna siku Saanane alimpa makavu hadi akakimbia jamvini. Siku hizi akiona kuna uzi na Ben yupo anachangia hasogezi pua yake, vilaza kama hawa Ben anawajulia sana
Watupu sana hawa unajua criminal Mbowe anawalipa wa kila post.
 
Hapo ndo huwa namwona mpuuzi huyu dogo.katika kipindi hiki anaanza kuegemea upande maana yake anataka kuwaaminisha kweli kwamba chama chake.ni mpango b wa lowasa.ajiangalie.
 
nyie watu mna matatizo sana na zitto! umeshakili hilo gazeti ni la team lowasa na lipo hapo kimkakati kwa nini usihisi labda sehemu aliyolipuliwa lowasa haikuwekwa hapo,!? hivi unategemea kabisa lowasa asemwe vibaya halafu mhariri wa gazeti hilo aiweke!? kushindwa kwako kuyaona mapungufu haya yote si bure ni dhahiri umesukumwa na chuki zako dhidi ya zitto!

Pia kuna gazeti la majira limemwandika hata Lowassa katika ile orodha, ila wasiwasi wangu nimeona jinsi alivyoandikwa Lowassa inadhihirisha Zitto hamutupii makombora kama anavyofanya kwa wengine, hapa anasema tu auambie umma yaliyojiri kwa kashfa ya Richmond kuwa akanushe kutohusika kwake kisha watendaji wa chini ndo walihusika na si yeye - hii inashiria pengine kuna harufu ya uhusiano kati ya Lowassa na Zitto japo kuna mbinu za kisayansi zinachezwa.

Ni mtizamo wangu.
 
Pia kuna gazeti la majira limemwandika hata Lowassa katika ile orodha, ila wasiwasi wangu nimeona jinsi alivyoandikwa Lowassa inadhihirisha Zitto hamutupii makombora kama anavyofanya kwa wengine, hapa anasema tu auambie umma yaliyojiri kwa kashfa ya Richmond kuwa akanushe kutohusika kwake kisha watendaji wa chini ndo walihusika na si yeye - hii inashiria pengine kuna harufu ya uhusiano kati ya Lowassa na Zitto japo kuna mbinu za kisayansi zinachezwa.

Ni mtizamo wangu.

Kama ulikuwa akilini mwangu mkuu!
 
Mbona huyo mmojawapo anaegombea urais kupitia CCM pia ni mfadhili wake. Zitto hajitambui anadhani hatujui kwamba nae ni fisadi pia. Hatudanganyi wenye akili zetu timamu. Kazi aliyopewa kusambaratisha upinzani inamuia vigumu anajikuta amekuwa sandwiched between ruling party (CCM) na opposition (UKAWA). Hivyo amegeuka kuwa popo

Hili ndiyo tatizo la Bavicha. Mkishakunywa viroba tu povu linawatoka. Kila kitu sasa ni Zitto. Mkishindwa hoja eti ooh hatuna muda wa kushindana na ACT.Haya sasa thibitisha ufisadi wa Zitto, huwezi. Anything bila ushahidi ni umbeya tu. Bavicha hamna tofauti na wanawake wanapokutana saloon. Kazi umbea tu usiokuwa na uthibitisho. Kibaya zaidi hamjali kama mnajiabisha ninyi na maboss wenu wa ufipa au lah. ..Jitambue, alafu ujikomboe. Hujachelewa.
 
mbona umechelewa sana kung'amua ? zitto alifirisika kisiasa tangu alipotimuliwa cdm .
 
Zitto ni mwanasiasa hatari,kazi yake ni kupiga Dili, halo ujue LOwassa Kesha mkatia mkwanja kwa hiyo ameanza kuutumikia, haingii akilini hapa Tanzania ushindwe kuzungumza ufisadi wa Lowassa na kushamhulia wengine, lakini serikali inafahamu mkakati wa Zitto na Lowassa. Hicho chama chake mwisho wake unakuta.
 
Zitto ni fisadi kuliko mnavyomjua, kamuulize Ngeleja escrow zitto alikuka ngapi ndo uje hapa tena unayemkubali mwizi

Huna tofauti na kibajaji kuja na vikaratasi vya kufungia maandazi eti ndo ushahidi wa ZZK kuchukua pesa kwa singasinga

Wezi wengine ushahidi unapatikana, mbona kwa ZZK mnaishia kusema bila ushahidi. kama kachukua izo mill. 200 weka ushahidi tumuhukumu sio kwa maneno matupu
 
Back
Top Bottom