Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
usaliti mbaya. sijui hajajifunza kwa kafulila alipo pigwa chini akaanza kulia na kudondosha kamasi zito. sasa huyu anapata faida gani kuwa kondom ya magamba
Khaa!! Zitto, Zitto nyie watu vipi? Msaliti kwa sababu hataki kuburuzwa? Kwanini chama kisiwe na demokrasia ya kweli ya ndani?? Eti uchaguzi hadi chama kiwe imara.. Kwani chama imara kikoje? Mbona Chausta wanafanya uchaguzi? Acheni sababu za kijinga ambazo hata mtoto mdogo hawezi kuzikubali. Maadui zenu wanawaangalia tu upumbavu wenu mnaotaka kuufanya. Mtapotea.:A S 39:
 
Ni kwa sababu ni mtu maarufu kuliko wote ndani ya CHADEMA ingawa hapewi nafasi ndani ya chama

ha ha ha .......eti maarufu kuliko wote CDM.Wewe una matatizo ya akili...Unless una typhoid sugu.
 
CDM sio Zitto naamini kile chama kipo na kitaendelea kuwepo bila Zitto..mimi nashangaa badala watu waongee issues wanamjadili mtu, so what kama hajaenda yeye kwani ni ajenda ya kikao?!!

nyinyi ndo watu mnaositahili kukaa humu JF ,hawa wa book saba tena za wizi hawatakiwi humu.CDM ipo ,itakuwepo na inakubalika.
 
unajua maana ya kumeguka?,au umetumwa?,jitahidi kuchangia hoja ya maendeleo badala ya ushabiki
 
Hivo kwenye hicho kikao watu wooote wamefika kasiro ZITO....! ama darubini yako inaangaza popote Zitto alipo
 
Chadema ipo imara inajua inachokifanya sasa mashoga kama ze marcopolo hawawezi elewa mtabakia na maneno ya kanga tu!magamba mmeshikwa pabaya mnaweweseka.
 
Haya ndiyo majungu yanayokiumiza chama kwa sababu kama kuna wajumbe wamekeleka, kwa nini wasitoe dukuduku lao ndani ya kikao na kama Mwenyekiti ataona kuna umuhimu wa kulijafili basi lijadiliwe ndani. Inawezekana ikawa hizi ndizo ajenda za kwenye vikao vya Jf kama ilivyo jadi kwa sasa kwa viongozi wa CHADEMA. Ofisi na vikao vyao kwa sasa vimehamia Jf.
Kwani hii habari imetoka ndani au nje ya kikao na Mbowe alitoa maelezo ndani au nje ya kikao,

usikurupuke soma uelewe chanzo husika.
 
Dr Slaa,Mbowe,Ben Saanane na wadau wengine wa karibu wa CHADEMA humu naomba kuwauliza,hivi kwa nini mnamkwepakwepa Zitto?kwa nini hamumpi "black and white"?mnamuendekezea nini huyu?nawaambieni watu tumeanza kuchafuka akili kwa jinsi tunavyowaona mkichelea kumfanyia maamuzi huyu jamaa ambaye wengi wetu tumeshapoteza imani naye.Sielewi mpaka awaumize kiasi gani ndio mtamchukulia hatua.Sielewi kabisa.Labda kuna wadau humu mnaelewa mnijuze lakini mie siwaelewi CHADEMA kwa suala la huyu mheshimiwa wamenikera sana na ukimya wao!nawashangaa!
 
Kumjadili Zitto ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu, hivi huwa yanabadilika kuwa nafaka? Hivi angehudhuria angeleta faida gani kwa ustawi wa chama? Je kutohudhuria kwake kunazuia maazimio ya kikao yasitekelezwe? Chadema siyo Zitto na Zitto siyo Chadema.
 
Zito Nampenda Lakini Simuelewi, Na Hawa Wachaga Siwataki Hata Kuwasikia NCCR Mni PM Naamia Huko!
 
zemorcopolo unatokea wapi utoe ushauri??? Si umwambie mtu wako aje kujibu maswali muhimu?? Atatoroka hadi lini, kila jambo lina mwisho wake.!!
 
Last edited by a moderator:
Zitto Zuberi Kabwe kwa sasa ni dhahiri kabisa inaonyesha ni tatizo ndani ya chama. Huu ni ukweli mchungu kwa Zitto lazima akubaliane nao na dalili zote zinaonyesha hivo!Ni kichekesho kama siyo kihoja kwa N/Katibu Mkuu wa CDM kutohudhuria kikao muhimu cha Kamati Kuu yeye akiwa kiongozi mwandamizi na Mjumbe muhimu wa kikao husika! Hili haliingii akilini hata chembe!!!!!!

Haiwezekani CC ya CDM ikae kwa ajili ya kujadili maswala nyeti na muhimu yanayohusu chama halafu yeye awe na Ziara zake binafsi ambazo hazihusiani moja kwa moja na CDM! Hii ni dharau na ni ishara mbaya sana kwa Zitto.

Zitto alishavimba kichwa kwa umaarufu ambao nina hakika unaenda kumwangamiza kisiasa. Tunajua kabisa yuko karibu sana na baadhi ya Viongozi wa CCM akiwemo rais Kiwete. Lazima kwa namna fulani kwa nyakati fulani Zitto anatumiwa na Serikali ya CCM kuivuruga CHADEMA, hili halina ubishi na Zitto analijua hilo kule ndani ya nafsi yake!!!

Chokochoko zote hizi za Zitto,sijui amechafuliwa sana,amepigwa mishale sana,amezushiwa sana na Viongozi ndani ya Viongozi wenzake ni vurugu za kutaka kukisambaratisha chama. Kuna mambo yako wazi kabisa kuhusu huyu dogo ambayo yana ashiria kuwa hayuko pamoja na Uongozi wa Juu wa chama:

  1. Kuna hili la kutaka KUGOMBEA kuwa Mwenyekiti wa CDM,ili hali chama kina Mwenyekiti anayeongoza vizuri tu. Hili ni tatizo. Kuna mawili hapa aidha ni TAMAA ya madaraka au ni NJAMA za kuvuruga chama.
  2. Kuna hili la POSHO za Wabunge.Kwamba Zitto hataki kupokea posho ambazo ziko kwa mujibu wa sheria na kanuni za Bunge. Sasa huwa simwelewi Zitto anapokataa posho ambazo ziko kisheria anataka kumfurahisha nani? Je,ni mbinu zake za kisiasa kutaka kujimbanua na viongozi wenzake ndani ya CDM au nini? Kwanini basi hapeleki muswada wa kupinga hizi posho kama anaona hazina umuhimu badala ya kulumbana na kina Lema kwenye mitandao?
  3. Kuna hili la RUZUKU ya Serikali kwa vyama vya siasa ambapo Zitto anasema vyama hivi vyote ikiwemo CDM hawajawahi kuwasilisha hesabu zilizokaguliwa na CAG tangu mwaka 2009. Zitto anadai hivo kama Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge lakini wakti huohuo yeye ni N/Katibu wa CDM. Swali ni: Yeye alikuwa wapi miaka yote hii kuhusiana na Mahesabu ya CDM??? Huu ni UNAFIKI wa Zitto kwa chama.
  4. Kuna matukio yanayohusu CHADEMA ndani na nje ya Bunge ambapo Zitto mara zote ameonekana kutoungana na Viongozi wenzake katika kupinga mambo hayo. Mosi ni hili la msimamo wa CDM kuhusu Rasimu ya Katiba Mpya. Wakti viongozi wa CDM wakipinga uchakachuaji wa rasimu hiyo Zitto hakuwepo kabisa wala hakuwa na habari. Kuna mlipuko wa Bomu la Soweto kule Arusha, Zitto Kabwe hakuwepo wala hakuguswa na tukio hilo kwa vile hakuna mahali popote aliwahi kulizungumzia tukio hilo kana kwamba halimuhusu!!!Hili ni tatizo kwa Zitto.
  5. Mwisho ni hili la MABILIONI YA FEDHA zilizoko ughaibuni ambazo bila shaka zimetoroshwa na MAFISADI wachache wenye uroho na utajiri wa harakaharaka. Bwana Zitto ameligeuza swala hili kama swala BINAFSI na hataki kabisa kukihusisha chama. Sasa simwelewi huyu jamaa anataka sifa au ni mbinu zake za kisiasa za kujizolea umaarufu wakti akizidi kukididimiza chama!!! Mimi namkumbusha Zitto Kabwe kuwa kidole kimoja hakivunji chawa! Arejee kumbukumbu zake kuhusu isseu ya EPA. Swala la EPA lilitikisa nchi kwa vile kina Dr. Slaa na kina Mbowe waliungana pamoja kimkakati kwa kutaja ile LIST OF SHAME na ikazaa matunda!

Tunamshauri Zitto aache ulevi na tamaa ya madaraka na sifa kwani zitamporomosha vibaya sana kisiasa labda kama ana mpango wa kuhamia huko kwa watu wa Magamba-CCM.

Wasalaamu.

Yan wewe ni tikti maji ambalo halina mnunuzi,unadai kuwa CDM ina mwenyekti wake,je katiba inasemaje? Je hakuna haki ya mwanachame yoyote wa CDM kugombea nafasi yoyote ndani ya chama? Tatizo la posho Zitto kasema yeye hachukui na huwezi ukamlazmisha kwa sababu hakuna sheria inayolazmisha.Sasa kilichosukuma LEMA kuja hapa jf kumponda ZZK ni nini wakati anajua ni kiongozi wake ndan ya chama?
Ok,fyn! saiv zitto yuko sudan km mwenyekt wa PAC,ambalo ni jambo la kitaifa,unaposema yuko kwa mambo yake binafsi unamaanisha nini? Hapa mmeleta hekaya ya uongo kuhusu ZZK mbona hamkumheshmu km kiongozi wenu? kuna mtu pia ali-like hiyo post af badae akaja kukana waziwazi!
Iv mnataka kutufanya watz hatunazo na siasa zenu za ushabk wa kijinga? kosa alilofanya LEMA linafanana na kosa alilofanya Mwigamba,mbona mmoja hapo hajawajibshwa?
Mimi nikijana ninayependa mabadiliko ya kisiasa,kiuchumi na kifkra,Chadema ilikua mbadala wa uwakala wa mabadiliko hayo lakin saiv imeanza kupotea kwa siasa,za ubabe,ushabk na kujiamini! Mtu anayekaa pale Arusha mjin anaamin kua chadema itachukua nchi kumbe hyo ni ndoto ya mchana,CCM bado wanamizizi mikubwa sana vijini ambako ndo wanawake na vijana wengi wapo ambao ndo wapga kura!
sasa wale mnaopenda majungu pgen na mkeshe mtandaon km vle kura zpo Jf,mtatoka mapovu mpaka basi afu badae ma-CCM yatapta km kawa
 
Kumjadili Zitto ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu, hivi huwa yanabadilika kuwa nafaka? Hivi angehudhuria angeleta faida gani kwa ustawi wa chama? Je kutohudhuria kwake kunazuia maazimio ya kikao yasitekelezwe? Chadema siyo Zitto na Zitto siyo Chadema.

Umenena ndugu
 
Kamati kuu ya CHADEMA itoe tamko la kulaani Mgao wa Umeme. Maelfu ya watanzania tunakoseshwa mapato na huu mgao na hakuna mtetezi, tegemeo pekee lililobaki ni CHADEMA. Msiache maCCM waendelee kuharibu nchi kwa kukaa kimya

naunga mkono hoja!
 
Ng'wamapalala Mkuu nakuunga mkono,tusipokuwa makini agenda yetu itakuwa zitto tu badala ya chama,watu wanatengeneza ajenda za kijinga alafu wanazipa nafasi,jamani tumwacheni zitto naye ni binadamu tuache kuicheza ngoma ya ccm
 
Last edited by a moderator:
Zitto,unaahirisha tatizo kwa muda tu.Kama wewe ni msafi kwa nini unakimbia vikao?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom