Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
Ha ha ha ha ha ha ,bagosha naseka sana lelo!

Omihayo N'huga ango no weyi alitola bomani!
Nang'welaga ahumule gete!
Ginehe waseka sana? Nakwizucha kaya? Toleho sana egamboshi tosabe mabiti!
 
Usikimbie Kifaranga,njoo ujibu haya maswali hapa,

1.Nin maana ya udini??una maanisha nin??

2.Nin maana ya ugaidi?na nani hasa ni gaidi??

Hoja hii ya zitto imewashinda sasa naona mmeamua kuanzisha mada nyingine isiyo na kichwa wala miguu

Udini ni kama wewe ,Ritz na Topical
Ugaidi ni kama Lwakatare na kileo

Haya umeridhika wewe kibudu
 
Zitto ni mwanasiasa mzuri- there is no doubt.Tatizo ni kiburi (intellectual arrogance)
Aliweza sana kuikamata CHADEMA na sasa anaiendesha kama atakavyo.CHADEMA wanatakiwa kujifunza jambo moja dogo tu, ya kwamba hata binadamu wakati mwingine inabidi akatwe mguu, mkono au atolewe jicho kama moja ya kiungu hicho kitaonekana kumletea shida kuliko manufaa. Zitto ana options nyingi kwa kuwa yupo potential - anaweza hata kuanzisha Chama chake na akapata wafuasi wengi- kwa hali ilivyo sasa, si Chadema wala Zitto wana furaha ndani ya CHADEMA.
 
Zitto ni mwanasiasa mzuri- there is no doubt.Tatizo ni kiburi (intellectual arrogance)
Aliweza sana kuikamata CHADEMA na sasa anaiendesha kama atakavyo.CHADEMA wanatakiwa kujifunza jambo moja dogo tu, ya kwamba hata binadamu wakati mwingine inabidi akatwe mguu, mkono au atolewe jicho kama moja ya kiungu hicho kitaonekana kumletea shida kuliko manufaa. Zitto ana options nyingi kwa kuwa yupo potential - anaweza hata kuanzisha Chama chake na akapata wafuasi wengi- kwa hali ilivyo sasa, si Chadema wala Zitto wana furaha ndani ya CHADEMA.

Huyu mtu mnaemuona ni mtu mkubwa sana ni kwa upande Wa lumumba ndo mnamuona hivyo!
Lakini ndani na nje ya Cdm alianza kupoteza mvuto na nguvu tangu2010 na ukumbuke ata uchaguzi Wa jimbo lake na ulinganishe Ushindi wa2010 na 2005. Utaona tofauti!
Lumumba Ndio mnamuona na kumpa masifa kibao! Lakini kwa Cdm unasubiliwa muda tu akae kushoto!
Na pia nikukumbushe siasa jinsi ilivyo, ni sawa na kiza kinene!
Ukizani huyo ni msaliti kumbe sio na kumbe ni msaliti!
Chezea siasa Wewe?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom