Zipi ni dalili za mwanaume kukuchoka?

Zipi ni dalili za mwanaume kukuchoka?

Hii naona thread ya wasioa na kuolewa tu ,mi mzee wa wake wanne wacha niendeleze zamu za kugegeda !zamu ya nani leo?zamu ya muke mudogo! Alamsiki!
 
Hii naona thread ya wasioa na kuolewa tu ,mi mzee wa wake wanne wacha niendeleze zamu za kugegeda !zamu ya nani leo?zamu ya muke mudogo! Alamsiki!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Afu wakati mwingine ukifika tyuu ghetto anakuwa busy usipime... Yaani hii yote kukuchanganya na kukuacha solemba ... Yaani hapana kaa na wewe na kuzungumza iyo nafasi hakupi ng'o... Ñ anatamanii uondoke mapema coz unaonekana kero kwake...
 
Afu wakati mwingine ukifika tyuu ghetto anakuwa busy usipime... Yaani hii yote kukuchanganya na kukuacha solemba ... Yaani hapana kaa na wewe na kuzungumza iyo nafasi hakupi ng'o... Ñ anatamanii uondoke mapema coz unaonekana kero kwake...
Hapo anatamani uondoke. Kweli moyo kichaka.
Huwa naomba nisifikie hatua ya kuwa kero kwa mtu aisee
 
Punda bila fimbo haend ,
Na kwa wanawake ni hvo hvo bila wanaume wanawake hawawez kabsa kustay ,
Assume ww tu hapo umekaaaa miez minne uko busy road au kazn Hanna hata boy yoyte anae kuapproach vp utajisiaje ,,? Hautakimbilia kioo kwenda kujiona view yako uko
 
Ndo maana nikataka kujuzwa hizi dalili. Zingine haziko wazi ila ukiwa makini kuangalia unajua wapi umesimama.
Kuwa muwaziii mammiii !! shemela haelewekiii ryt... Ila msikilizie sometime huwa wapo kwa mood so akikaa sawa mambo yatarudi kama mwanzo sawa eeh
 
Punda bila fimbo haend ,
Na kwa wanawake ni hvo hvo bila wanaume wanawake hawawez kabsa kustay ,
Assume ww tu hapo umekaaaa miez minne uko busy road au kazn Hanna hata boy yoyte anae kuapproach vp utajisiaje ,,? Hautakimbilia kioo kwenda kujiona view yako uko
Wanawake wanawahitaji wanaume, vivyo hivyo kwa wanaume. Tunahitajiana
 
Back
Top Bottom