zawadi ni sh laki tano kwa atakaeweza.....

zawadi ni sh laki tano kwa atakaeweza.....

Siwezi amini kua post hizi ndo zimesabisha mpaka tumejikuta wote tupo huku kwa maria Rosa?
Mod please hebu fafanueni hapa

Nilikuwa sijaona ni jukwaa gani......asante kwa taarifa
 
Wala usishangae mkuu waafrika tuko advanced sana kwenye mawazo hayo lol!
Yaani wamesababisha hata Keren simuoni tena, sasa na nilikua sijamalizia mualiko wangu niliopata, naanza kuona Idd itakua chungu tena!
Maana mitaa hii kumkuta Keren ni nadrsa sana
 
mhh hivi mti unaotakiwa
kutajwa ni wa jukwaa la wakubwa
sijui nitaje au niache
 
Mtwali ...haya nimeshashinda hivo au ndio Invitation to treaty?!!
 
mim nakutumia kwanza account number na makubaliano tuweke wazi mapema.....dalili za kuukosa huo mshiko hata baada ya kutoa jibu sahih...maana nina uhakika jibu ninalo..naogopa kuutaja huo mti kabla sijaridhia uwepo wa hicho kitita.
 
Mlianzia jukwaa gani? Nawaona ni kama mnaelekea kwenye jukwa la comp & congra!
 
nitajie jina la kiswahili la mti wowote ule
ambao hauitwi kwa kuanza na herufi m......
na hapa nazungumzia mti,mimea
miti ya kupandwa ardhini...mfano mwembe,muarobaini, n,k.
jibu mkuu ni ulezi mkwanja wangu..
 
nitajie jina la kiswahili la mti wowote ule
ambao hauitwi kwa kuanza na herufi m......
na hapa nazungumzia mti,mimea
miti ya kupandwa ardhini...mfano mwembe,muarobaini, n,k.

alizeti.jpg

Alizeti
 
Guguchawi.jpg

Guguchawi - ni mmea unaodumu mwaka mmoja mwenye ua kubwa. Asili yake iko Amerika lakini imeenea pande nyingi za dunia


kitunguu.jpg

kitunguu.



Boss ukiamua kuninyima huo mkwanja umeamua tu lakini juhudi imefanyika mkuu wangu.
 
Back
Top Bottom