Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

Mijitu kama hii sijui nishsuri ifanywe nini...
Limeshavuta mlungula linakaza "you, you are educated men".
 
Huyo askari kama ataendelea na kazi itambidi akatambike.
 
Siamini kama hii serikali inaruhusu rushwa namna hii yaani hsdharani kweupe na jina katoa
 
Hiyo ni pesa ya kubrush viatu mbona mbapiga kelele sana. Yeye aungue jua tu
 
Hahahaha huyuu askari kapatikana! Lazima atachukuliwa hatua tu
 
Nchi hii ya ajabu sana inakataza rushwa,anatokea mtu anawaonyesha uhakisia halafu atafutwe kwanini anetia video?,tafakari yangu ya haraka kama ni kweli mtu atatafutwa kwa "kosa" la kutoa video,basi rushwa ni halali na ina mgao mrefu zaidi.
 
Si tuliambiwa zenji kuna makamera mitaani mji wote yalisha ng'olewa au hayo makamera yenyewe yanaona matukio ya ugaidi na vibaka tu hao jamaa zetu kamera hazina uwezo wa kuwaona
 
No hana shida alorecord hii ishu haiwez kua kbwa ka ya Jerry M. Sema afande ndo baaas tena[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Anasema "You are educated man" [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
Mzungu anadai haji tena zenji,na polisi anataka lazima amuelewe tu,kuwa huku bongo "ela ya mboga"ni kawaida tu
 
Ila nadhani kiwi ya viatu vyake imeisha,so sio msala kiivyo kutokana na kiasi chenyewe kuendana na gharama ya shoes repairment
 
Pete Tylor wa facebook kairusha hii,askari akiomba rushwa livelive
 
Hii too much kiwi gani ya elfu stini.huyu anatakiwa ahamishiwe newala.
Mkuu Newala wanaishi watu,siyo ng'ombe,wana maisha mazuri na mali asili ya kutosha,wengine ni watoa maamuzi wakubwa tu hapa nchini,kuna wasomi wa kutosha na pesa zilizojaa.
Newala wanastahili kuumizwa kwa rushwa?au umesoma mahali popote kuwa ni sehemu maalumu ya kuadhibia wafanyakazi wa serikali wenye makosa?
Kama ni tatizo lolote unalolidhania mpaka ukakudharau basi halikusababishwa na watu wa Newala wenyewe,huenda mfumo wa ugawaji wa keki ya Taifa tu mkuu.
 
Mwacheni Mwenzenu, Mna Uhakika alichukua zaidi ya Tsh 5000, Si Mnakumbuka, Mh. Magufuli alishasema Tsh 5000 ya Kupakia Kiatu rangi sio Rushwa?Na hata Kama amechukua Tsh 60,000 Unaweza Ukakuta wako 12, wenzake akaenda Kuwakatia Tsh. 5000 si atakuwa amesevu? Amakwali Hii Ndiyo Tanzania Ninayoitaka, Kwa Spidi Ninayokwenda nayo hii heeee!

JPM hakumaanisha hivyo unavyosema wewe unarahisisha mno mambo.
 
Si tuliambiwa zenji kuna makamera mitaani mji wote yalisha ng'olewa au hayo makamera yenyewe yanaona matukio ya ugaidi na vibaka tu hao jamaa zetu kamera hazina uwezo wa kuwaona
Kwa msaada wa watu wa china,tena ya kisasa!najiuliza yako mjini tu?
 
Back
Top Bottom