Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

Hahahahaaaa Mr educated man!!! Hata mutoto ndogo ya muzungu ni educated! Si inaongea kizungu!halafu muzungu yenyewe ako na pesa kwa mkono! Lazima ulainishe lugha mazee
Alijua mzung atapotezea kmbe kasala knoumer "Never again to Zanzibar" [emoji117] Cool down[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13][emoji13] [emoji2] [emoji2] [emoji2] Kimeota nyas taar
 
Daaah!! Yaani readyhanded!! Hahahaaa,ila nna mashaka. Kama aliyepiga hiyo picha hataingia matatani! Si mnakumbuka yaliyompata Jerry muro alipowafumania mapoti wakikwarua mrungura? Alipachikwa vikesi visivyo na idadi! Mara pingu mara bastola mara bunduki mara----Hatari sana.
Mkuu ondoa shaka kwenye hili sababu kwa sasa haitawezekana kwa kuwa msanii kova keshastaafu anakula mafao ya dhuruma
 
hao ndio walinzi wa Lipumba aliopewa na ccm rushwa rushwa rushwa kweli mapanga shaaa kaamua kukusanya pesa za ndege nyingine.


swissme
Ungeacha huo uongo wako ingekua jambo la kupendeza manake unaweza ukatakiwa kuthibitisha alafu uanze ohoo ulimi uliteleza.
 
Tamaa.. hata anampa mkono mzungu unapuuzwa!!! Aiybu tupu !!
Umeona eeehh. Kwanza ana makosa mawili huyu afande

1. Anawaelekeza hao watalii jinsi ya kuwadanganya polisi. Eti wakikamatwa tena wasionyeshe hiyo permit..waseme walikamatwa hawajafunga mikanda so leseni imezuiliwa polisi hadi j4 watakapohitajika kwenda mahakamani.

2. Kala rushwa. Kwanza amekula mara mbili ya faini halali. Maana kosa la kutokuwa na leseni fine ni 30,000...yeye kala 60,000. Dah!
 
Yani kapewa rushwa halafu anatoa na mkono wa kwaheri as if walikuwa wanauziana bidhaa halali, duh
 
Kwa hili mungu ni shahidi yangu na afande Alli ni kielelezo cha utawala wa CCM namna walivyoifikisha nchi yetu katika rushwa na ufisadi.
Huyo askari aliyefanya hapo ni mmoja tu,ingekua kila askari anafanya hivyohivyo Kilio kingekua kikubwa mno,siungi mkono alichofanya ,ila mnyonge mnyongeni lkn haki yake mumupe.
 
Umeona eeehh. Kwanza ana makosa mawili huyu afande

1. Anawaelekeza hao watalii jinsi ya kuwadanganya polisi. Eti wakikamatwa tena wasionyeshe hiyo permit..waseme walikamatwa hawajafunga mikanda so leseni imezuiliwa polisi hadi j4 watakapohitajika kwenda mahakamani.

2. Kala rushwa. Kwanza amekula mara mbili ya faini halali. Maana kosa la kutokuwa na leseni fine ni 30,000...yeye kala 60,000. Dah!


Naye akachuchumalie debe kama wengine
 
Back
Top Bottom