Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

Zanzibar: Askari Polisi ajidhalilisha, apokea rushwa mbele ya Camera

...you are educated men ha ha..... take care.... senk yeou
 
Jua, mvua , vumbi, kulinda, mshahara mdogo,, waacheni wapate kifuta jasho buana
 
Nimesikitika jamaa akisema hawezi kuja tena Zanzibar kwa sababu ya Hugo mjinga mmoja kuna muda inabidi tuwe tunafanya vitu kwa umakini wa hali ya juu tusileta mchezo dunia ya sasa ni ya biashara sio kila siku tulalamike Kenya wanapata watalii wengi kuliko sisi kumbe kuna ujinga unafanyika chini ya pazia
MTU analalamika kaharibiwa siku yake wewe unacheka upuuzi gani please to review mifumo yetu ili iwe rafiki kwa hawa watalii
 
Ninazidi kuamini kuwa ubabe hauleti amani,ubabe hauzui mtu kutenda kosa,pamoja na ubabe wote wa mh Rais wetu lakini watu ndiyo wanazidi kupokea rushwa,pamoja na ubabe wote ndiyo watu wanazidi kufungua akaunti feki za maafa,watu tulitegemea kuwa kwenye uongozi tulionao matukio ya ajabuajabu yatakuwa hayafanyiki.

Pamoja na mjambazi kupigwa miaka 30 jela lakini majambazi ndiyo kwanza wanazidi kuzaliana kama vitoto vya panya,pamoja na wabakaji kufungwa jela miaka 30 mpaka maisha lakini watu ndo kwaanza wanazidi kubakana kwa kwenda mbele.

Kumbe ndiyo maana mataifa yanapotaka kuchapana huwa wanashauriwa kukaa mezani ili kumaliza tofauti zao kwa kuwa ubabe hauleti suluhu na amani.
 
Huyo mzungu atakuwa hajaridhika kwa kutokupewa risti lakini hiyo elfu 60 ina onekana siyo rushwa ni faini ya makosa 2 aliyokamatwa nayo,ndiyo maana ina onekana kulikuwa na makubaliano ya kurudi kituoni bila shaka itakuwa ilikuwa ni kwa ajilj ya kwenda kuchukua risti ambazo mara nyingi huwa zinaandikwa na wahasibu wanaokuwepo vituoni.
 
Hiyo video ni ya kutunga?wafanyie kazi udhaifu wa watu wao,hiyo ni changamoto inetolewa na ujumbe ulionyooka kuwa rushwa inaliwa.
Kwa akili kama zako hata mtu akiona uhalifu hawezi kuliambia jeshi la polisi maana watamuuliza"ulijuaje',ilijuwaje ukaona,badala ya kuchukua taarifa na kufanyia kazi,unamuumiza mtoa taarifa.

ahaa haha ha haha.....mbavu sina jamani!!
 
Bado wale wanaokatisha ushuru kwenye mageti ili kuvusha mazao kwenda mikoa mingine
 
Rushwa kuisha ni ngumu sana. Watu wanaomba na kupokea bila hata kujiuliza mara mbili mbli.
 
Ujumbe umewafikia nilishawai kugongwa kwa nyuma traffic kahongwa,msajili Wa kesi kahongwa adi hakimu kaongwa nilivyokundua inshu kilichofuata walijuta wote na kunipigia magoti na mpaka mahakama kinondoni wahendesha mastaka walihamishiwa kwenye ukumbi sababu ya kesi yangu walinidharau eti mwanamke hakimu mzembe jina kapuni kisa mchaga mwenzake .najua wanaikumbuka kesi hii
Pole kwa kugongwa kwa nyuma ,ajali mbaya hii sana maana hutegemei unashtuka tu kitu tayari bora kugongwa kwa mbele unaweza katisha upande mwingine kuepuka madhara
 
Huyo police wasimguse. Ni wengi tu wanafanya hivyo, afterall mkulu alishasema wawe wanapewa tu
 

[HASHTAG]#ZanzibarPolice[/HASHTAG] #corruption#Zanzibar [HASHTAG]#Tanzania[/HASHTAG] Although Zanzibar was a beautiful place to visit, officials were trying to take bribes from the moment we landed (like the Yellow Fever scammers in Arrivals, then the car hire scammers in the airport car-park). That may explain my frustration at the end of this video.

Although I had a valid ‘Foreigners Driving Permit’, OFFICER ALI here – of the Police Post in Mahonda – stopped us at his roadblock on the second day and demanded a $40 bribe to allow us to drive on. After a long debate, he pockets 60,000 Tanzanian Shillings (about $28) without a receipt – and still tries to shake my hand.

(For those commenting that we should not have paid, the other option was to wait there for TWO DAYS until after Eid, and then pay a court official!) The offence was not carrying my national driving license, even though I had already shown it to get the Zanzibar 'Driving Permit'.

But the money went straight into his pocket.

By Pete Taylor

Za kubrashia viatu tu sio rushwa
 
''You spoil the whole day, I'll never come to Zanzibar again'' so so sad, Mzungu kamaindi sana afu jamaa anacheka...

This is Tanzania........
 
''You spoil the whole day, I'll never come to Zanzibar again'' so so sad, Mzungu kamaindi sana afu jamaa anacheka...

This is Tanzania........
Bora huyu mzungu asirudi zanzibar,hatutaki watalii kama hawa,ukiangalia hii vidio kwa makini utaona kuwa huyu mzungu kafanya kila njia ya kumshawishi na kumtega huyu polisi achukue rushwa,je hicho kitendo cha kutoa pesa na kuziweka mkononi anaweza kufanya mbele ya polisi huko anakotoka,jibu hawezi,kwanini kamfanyia huyo polisi.

Huyu mzungu ameshachoka kuwauwa watu weusi marekani kaamua kuja kuwatega na kuwanyanyasa waafrika barani kwao na waafrika kama kawaida yetu tunatoa meno tunakenya kwa jinsi tulivyokuwa wajinga.

Mtoa rushwa na mpokea rushwa wote wakosa...
 
Bora huyu mzungu asirudi zanzibar,hatutaki watalii kama hawa,ukiangalia hii vidio kwa makini utaona kuwa huyu mzungu kafanya kila njia ya kumshawishi na kumtega huyu askaei achukue rushwa,je hicho kitendo cha kutoa pesa na kuziweka mkononi anaweza kufanya mbele ya polisi huko anakotoka,jibu hawezi,kwanini kamfanyia huyo polisi.

Huyu mzungu ameshachoka kuwauwa watu weusi marekani kaamua kuja kuwatega na kuwanyanyasa waafrika barani kwao na waafrika kama kawaida yetu tunatoa meno tunakenya kwa jinsi tulivyokuwa wajinga.

Mtoa rushwa na mpokea rushwa wote wakosa...
Samahani mkuu , upo serious au ndio mambo yenu wasomi ya sarcasim
 
Back
Top Bottom