Zantel ndio plan B baada ya halotel kutubadilishia Gia angani

Zantel ndio plan B baada ya halotel kutubadilishia Gia angani

Tatizo la zantel ukiwa mikoa mingine inabid vocha ufanye kusafir uende mkoa mwingne kuzitafuta[emoji23]
 
Leo nina mpango wa kununua line ya zantel niachane na halotel kbs
 
Hahaha,mtoa uzi naona halotel wamekupiga umeamua kuwavalia njuga
 
Arooo naomba nihame na wewe
 
Bado nipo Halotel

005a4623d2907764e46f3b45f1f0c37b.jpg
7a058f7914f735bd5fd593c1ba457ed9.jpg
Weeeeee kagua tena vimepunguzwaaaaa
 
Ivi wakuu ,Halotel imekuaje ??? Mimi natumia Halotel na ninalain mbili ..

Hamna mtandao makini km Halotel ...

Shida niipi ??? Kila siku naona watu wanalalamika ,,shida nini ??
 
Ivi wakuu ,Halotel imekuaje ??? Mimi natumia Halotel na ninalain mbili ..

Hamna mtandao makini km Halotel ...

Shida niipi ??? Kila siku naona watu wanalalamika ,,shida nini ??
Cha kwanza kila siku wanapunguza mb na kingine kama una kifaa cha 4g alafu upo halotel au airtel basi ni kama una demu mkali alafu una tatizo la nguvu za kiume haha samahani kwa huu mfano ila uzuri wa hawa jamaa ni mmoja tu naskia mikoani 3g yao haisumbui hili ndo zuri lao.
 
walivyoanzisha mtandao wao kwa kuwa na internet yenye speed na bei nzuri sisi tuliwakaribisha vizuri kuliko matarajio yao lakini hapa naona wameanza kuwa na kiburi itabidi wasubiri ma-apple chini ya mpera, Hawa halotel wengi wetu tulikuwa tunawatumia kwa ajili ya internet tu, Kwenye modem za computer wengi nliwashuhudia wakiipa kipaumbele sana halotel na pia kwa wale wanaomiliki simu zenye line mbili line ya kwanza ilikuwa kwa ajili ya mawasiliano then line ya 2 unaweka halotel kwa ajili ya data....Niseme ukweli tu hawa halotel kila siku nilikuwa naunga data ya 2,500 ili nipate gb 2 na mb 700.

BYE BYE HALOTEL, MMETUUDHI SANA WATEJA WENU.
 
Cha kwanza kila siku wanapunguza mb na kingine kama una kifaa cha 4g alafu upo halotel au airtel basi ni kama una demu mkali alafu una tatizo la nguvu za kiume haha samahani kwa huu mfano ila uzuri wa hawa jamaa ni mmoja tu naskia mikoani 3g yao haisumbui hili ndo zuri lao.


4G kifaa kwa Halotel nilichogundua ndo internet ipo slow lkn Nadhan wanafanya makusudi ili ununue vifurushi vyao vinavyosapot kasi zaidi
Mfano ,kanunue kifurushi cha Internet bila kikomo cha mwezi ,pale wameviongezea kasi zaidi kwaiyo kitafaa kutumia kwa simu yako...

Kwan Zantel/TTCL wao wapo vzuri sana nn ??.
 
4G kifaa kwa Halotel nilichogundua ndo internet ipo slow lkn Nadhan wanafanya makusudi ili ununue vifurushi vyao vinavyosapot kasi zaidi
Mfano ,kanunue kifurushi cha Internet bila kikomo cha mwezi ,pale wameviongezea kasi zaidi kwaiyo kitafaa kutumia kwa simu yako...

Kwan Zantel/TTCL wao wapo vzuri sana nn ??.

Hata kama ila speed ya 4g na 3g au H+ hazifanani mkuu wangu TIGO/VODA/TTCL 4g huwezi juta hata 3g yao ila halotel nimehama mda sana hawa jamaa ZANTEL sijawahi jaribu
 
Nina week 3 nishawahama Halotel, hamnazo kabisa
 
Back
Top Bottom