Zantel ndio plan B baada ya halotel kutubadilishia Gia angani

Zantel ndio plan B baada ya halotel kutubadilishia Gia angani

Mkuu vocha sio shida unaweza kununua popote ulipo kama utakua na tigo pesa bac unaweza kuhamisha pesa kwenda mitandao mingine na ukishafanya hivyo utaingia tena ezy pesa na ununue muda wako wa maongezi kiasi unachotaka ni rahisi sana mkuu
Situmii Tigo
 
Kama mtu simu yako ina support 4g alafu bado upo halotel au airtel hilo ni tatizo bora uuze utafute ya 3g maana hawa jamaa walifanya vizuri ila kwa sasa airtel pasua kichwa na halotel pasua kichwa TTCL,TIGO na VODA wako njema sana ZANTEL sijaujua bado uhondo wake japo TTCL tumpe muda je ataleta ukanjanja nae ila VODA wame mantain bizuri sana na TiGO walidorola ila kwa sasa wamejitambua hasa upande wa 4g
 
Bado nipo Halotel

005a4623d2907764e46f3b45f1f0c37b.jpg
7a058f7914f735bd5fd593c1ba457ed9.jpg
Hii data plan ni ya zamani..angalia menyu yao ss utaona jinsi walivyopunguza data
 
Hivi kwa wale wanaosoma memerial university kigamboni, ni line gani, unaweza ku access internet bila shida yyte
 
Maana ake hata mm nikiangalia naletewa kama yule wa menu .... Mbs zimepunguzwa mno
 
Back
Top Bottom