Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Nimepata hizi taarifa nikashtuka sana maana mwaka huu tumefululiza matukio mabaya mno kwa watu mashuhuri.

Taarifa zinaeleza kuwa mzee wetu amekimbizwa Ujerumani kwa matibabu na hali yake hairidhishi.

Nadhani kwa sababu mzee Lowassa ni Public Figure, kuna haja ya umma kufahamishwa kama anaumwa. Si lazima kutajiwa maradhi yake in particular.

PS: Naomba sana tusijadili maradhi yake. Tuhoji tu ili kama anapambania afya yake, taifa zima tumuweke kwenye sala na maombi.
 
Nimepata hizi taarifa nikashtuka sana maana mwaka huu tumefululiza matukio mabaya mno kwa watu mashuhuri.

Taarifa zinaeleza kuwa mzee wetu amekimbizwa Ujerumani kwa matibabu na hali yake hairidhishi.

Nadhani kwa sababu mzee Lowassa ni Public Figure, kuna haja ya umma kufahamishwa kama anaumwa. Si lazima kutajiwa maradhi yake in particular.

PS: Naomba sana tusijadili maradhi yake. Tuhoji tu ili kama anapambania afya yake, taifa zima tumuweke kwenye sala na maombi.
Hata Dr Mashinji hajaonekana!
 
Kuna mwamba nimemkuta anashangaa, Mengi katangulia vipi kabla ya Edoo??

Unajua asilimia kubwa ya wakubwa waliomtusi Lowassa juu ya ugonjwa wake wametangulia mbele ya haki?

NB: Simaanishi Mengi alimtukana Lowassa
 
Ukijiunga na shetani ni halali uendee Tu motoni so mzee nendaa tuu ulikoamua kwendaaa! Hakuna haja hata ya kujua Una hali gani huko!
 
Umbea wa maskani za Mbagala.
Alikua anadaiwa kiasi gani?
TRA walishasema hawawezi kumfungia mtu biashara au hata kumshtaki kwa kudaiwa kodi. Sasa presha ingetoka wapi?
Mkikaa huko Mbagala na Kitunda baada ya kunywa pombe chafu hamuongelei ujinga na umaskini wenu ila ku discuss watu.
Umbea waachie wanawake walioachika wasio na mpango
wewe umesikia kauli ta TRA ya jana na juzi eti
 
Ila JF mnajua kuzusha nimeami. Lowassa alikua na ratiba ya kwenda Germany for check up. Hayo ya kuzidiwa mnayaleta nyie ila mzima kabisa hayuko nchini.
 
Back
Top Bottom