You broke my heart cacico...!!!

You broke my heart cacico...!!!

Hahahaaaaaaa.......kumbe unamtetea rafikio?
Wala sikupm najua huko ndo kuakoanzia ukaguzi
Wala siingie kwenye list
Kama hutaki kunikaribisha
Wapo Wabunge kule, heheheeeee.....
Mwigulu Nchemba aka Kongosho.

Unapenda wabunge weweeee???
 
Nyie sweetlady, Remmy, cacico, gfsonwin, The secretary, Yummy, charminglady BADILI TABIA na wengine woooote..... hebu mtafuteni Young_Master na Erickb52 waajifunze tofauti kati ya kukagua na kupekua. Afu nawaombeni nyie mashosti mniambie mnapenda kukaguliwa au kupekuliwa? Labda vijana watajifunza kutokana na makosa. Ujumbe huu uwafikie Kaizer, Mamndenyi na Bishanga popote pale walipo.

Upekuzi: Vijana, masharobaro.

attachment.php


Ukaguzi: Wazee, mababu.

kls-wmk.php



Imetolewa na mimi babu yenu ODM wa wajukuu.

Wewe mzee Asprin wew naona una hamu ya kupokea kichapo kutokwa kwa vijana wa kizazi cha dot com maana nimepata taarifa zako kuwa unaoongoza kwa kuiba wake na madem wa kizazi cha dot com. Sasa dawa ipo jikoni...vijana wana hasira sana na wewe wakikuona ama zao ama zako.
 
Last edited by a moderator:
Nipo kimtindo kwani naishi majini,nakujaga duniani kidharura tu,au kwa kutoroka madame cacico ila nawamiss wote kwa sana...
by the way ulituambiaga hii habari, nikachoka kabisa, ila usikate tamaa mwanaume husifiwa mapenny, benjamins, mula, sio uhandsome wala usharobaro! so komaa malipo utayapata! lol we normaly mith u too pande hizi, mwahhhhh, hii ya kwako! mwahhhh hii peleka kwa samaki umpendae huko majini lolest!
 
asanteni sana woote mliomo humu ndani... na tafadhali muwasalamie hata kina Erickb52 na yule chapombe wake BAGAH.. Nadhani nitarudi baadaye...

Ciao for now!
 
Last edited by a moderator:
Nyie sweetlady, Remmy, cacico, gfsonwin, The secretary, Yummy, charminglady BADILI TABIA na wengine woooote..... hebu mtafuteni Young_Master na Erickb52 waajifunze tofauti kati ya kukagua na kupekua. Afu nawaombeni nyie mashosti mniambie mnapenda kukaguliwa au kupekuliwa? Labda vijana watajifunza kutokana na makosa. Ujumbe huu uwafikie Kaizer, Mamndenyi na Bishanga popote pale walipo.

Upekuzi: Vijana, masharobaro.

attachment.php


Ukaguzi: Wazee, mababu.

kls-wmk.php



Imetolewa na mimi babu yenu ODM wa wajukuu.

Asprin babu yangu mi napenda mtukunyuo
 
Last edited by a moderator:
Umeanza......
Si nimempa rushwa.....!
Chezea ngawila wewe...

LOL Ngoja niwaite wale jamaa wa hosea wale... no, hapana., umefanya jambo jema. Rushwa hizo zinakubalika kabisa Remmy. na penye udhia, penyeza rupia....ila mi nibaki hivi hivi tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom