cacico
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 8,362
- 7,812
mpe tiba!ahaa saana......! Hasa mwigulu huwa ananikosha na kichwa chake cha panzi.
Vipi umepona?
mpe tiba!ahaa saana......! Hasa mwigulu huwa ananikosha na kichwa chake cha panzi.
Vipi umepona?
Dah gambachovu mi mzima na dogo BAGAH hajambo kabisa
Dah gambachovu mi mzima na dogo BAGAH hajambo kabisa
Shemeji cacico popote ulipo come zis way kuna kitu ninataka kukwambia:gossip:
Ahaa saana......! Hasa Mwigulu huwa ananikosha Na kichwa chake Cha panzi.
Vipi umepona?
We ubaya mawenge mengi hadi mutoto yako inachukuliwa na babu upekuzi au MSWATI asprin
baby mbona unamuita mke mwenzangu chemba?
Khaaa!!! mtoto una majungu wewe?
LOL Ngoja niwaite wale jamaa wa hosea wale... no, hapana., umefanya jambo jema. Rushwa hizo zinakubalika kabisa Remmy. na penye udhia, penyeza rupia....ila mi nibaki hivi hivi tu
Majungu, kwani uwongo?
Yaani mwanaume kajichetua ka Hana kichwa.
The secretary na Yummy achaneni na hicho kikongwe...njooni kwa mtaalamu wa mahaba mwenye Phd ya kuzungusha viuno vya wanawake kitandani kama injini ya trekta...njooni mpate mtarimbo wa bureee kitu orijino mwanawani haijachakachuliwa hata na mchinaaisee basi amewaduu sana...........lol na hicho kikojoleo chake sasa si kimeisha jamani? sasa wanaomtumia wanatumia scraper lol!
The secretary na Yummy achaneni na hicho kikongwe...njooni kwa mtaalamu wa mahaba mwenye Phd ya kuzungusha viuno vya wanawake kitandani kama injini ya trekta...njooni mpate mtarimbo wa bureee kitu orijino mwanawani haijachakachuliwa hata na mchinaaisee basi amewaduu sana...........lol na hicho kikojoleo chake sasa si kimeisha jamani? sasa wanaomtumia wanatumia scraper lol!