You broke my heart cacico...!!!

You broke my heart cacico...!!!

aisee basi amewaduu sana...........lol na hicho kikojoleo chake sasa si kimeisha jamani? sasa wanaomtumia wanatumia scraper lol!
The secretary na Yummy achaneni na hicho kikongwe...njooni kwa mtaalamu wa mahaba mwenye Phd ya kuzungusha viuno vya wanawake kitandani kama injini ya trekta...njooni mpate mtarimbo wa bureee kitu orijino mwanawani haijachakachuliwa hata na mchina
 
Last edited by a moderator:
MMMHHHH! MAMBO Remmy! si kila king'aacho ni dhahabu my dear! mengine madini ya zebaki, kwa kweli ni uamuzi mwema haswaaaa!

Na kila anayekupigia makofi haina maana kuwa anakupongeza. Wengine ni wanafki na wazandiki wakubwa. Wakupigia makofi ili umalize kuongea.
 
The secretary na Yummy achaneni na hicho kikongwe...njooni kwa mtaalamu wa mahaba mwenye Phd ya kuzungusha viuno vya wanawake kitandani kama injini ya trekta...njooni mpate mtarimbo wa bureee kitu orijino mwanawani haijachakachuliwa hata na mchina

At nasikia kiuno chako chakwenda speed kama wind vane
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom