You broke my heart cacico...!!!

You broke my heart cacico...!!!

my sweet Asprin oyeeeeeeeeeeeeeeee
sitaki kukaguliwa na visharouharo mieeeee
mume wangu Asprin ndo mkaguzi wangu......
Usijali mke wangu wa kwanza BADILI TABIA, leo ntawahi kurudi, unitayarishie ile koni nije niilambemo. Nna hamu nayo sana.


613x459.jpg
 
Last edited by a moderator:
Dj ni mpiga mziki, mukenya na siyo mkenya ni jina la mtu kabila la muha, mkoko ni gari na mbuyuni ni eneo la mbuyuni hapa barabara ya ali hasani mwinyi, haya uliza tena

Kumbe unafahamu kiswahili haja kujamo chumbani nikutie viboko! Mwaah
 
Hahahah shemeji, mla kuku wa mwenziwe miguu uumwelekea! Mimba ntakupamo wewe u shemeji!! Kha!
mi nina triplets tumboni mwenzio! na majina wamepewa, tena baba yao kasema DNA mapemaaaa kabla hata ya kuzaliwa, kha!
 
Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.
 
Last edited by a moderator:
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.

Remmy ndo kaanzisha uchokozi swtlo!
 
Last edited by a moderator:
Kumbe unafahamu kiswahili haja kujamo chumbani nikutie viboko! Mwaah

uzuri vibiko vyako vina noooooga! lakin ujue Kaizer miye nataka nkwambie kitu yaani ninaah mmmmh ninaaaa taaakaa ku..........nnnna malizia mwenyewe
 
Last edited by a moderator:
Nyie sweetlady, Remmy, cacico, gfsonwin, The secretary, Yummy, charminglady BADILI TABIA na wengine woooote..... hebu mtafuteni Young_Master na Erickb52 waajifunze tofauti kati ya kukagua na kupekua. Afu nawaombeni nyie mashosti mniambie mnapenda kukaguliwa au kupekuliwa? Labda vijana watajifunza kutokana na makosa. Ujumbe huu uwafikie Kaizer, Mamndenyi na Bishanga popote pale walipo.

Upekuzi: Vijana, masharobaro.

attachment.php


Ukaguzi: Wazee, mababu.

kls-wmk.php



Imetolewa na mimi babu yenu ODM wa wajukuu.

h
aya babu tumekupata kwa uzuri kabisaaaaaaaaaaaaa
 
Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way

Hahahaaaaaaa.......kumbe unamtetea rafikio?
Wala sikupm najua huko ndo kuakoanzia ukaguzi
Wala siingie kwenye list
Kama hutaki kunikaribisha
Wapo Wabunge kule, heheheeeee.....
Mwigulu Nchemba aka Kongosho.
 
Last edited by a moderator:
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.

Usiogope, su inajua wewe ni dadangu wa ukwee....
Au umesahau
Hatuzuriani... I will Neva hunt your man
Kwanza ni laana...
So nitakuLindia huko.
 
Last edited by a moderator:
Wala mi sijataka kukaguliwa.
Nataka tu tupokelewe huko.
Tukale kuku chakonichako
Disco 84 that's all.

Ndo nakwambia come zis way sasa. Mwigulu utaenda naye 84?:eek2:lol

umeona apo juu gfsonwin ameomba kwa Invisible PM zangu ziwe blocked, changamka kabla hakijaumana!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom