cacico
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 8,362
- 7,812
baeleze, baelewe shemeji kha!Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way
baeleze, baelewe shemeji kha!Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way
Usijali mke wangu wa kwanza BADILI TABIA, leo ntawahi kurudi, unitayarishie ile koni nije niilambemo. Nna hamu nayo sana.
nasubiri tu kipenga kilie, kazi imaliziwe! shaka ondoa.Mwaaah shemej yanngu mpenzi nimekumisije sasa? Si unajua ile kazi yetu hatujamalizia shem?
Dj ni mpiga mziki, mukenya na siyo mkenya ni jina la mtu kabila la muha, mkoko ni gari na mbuyuni ni eneo la mbuyuni hapa barabara ya ali hasani mwinyi, haya uliza tena
mi nina triplets tumboni mwenzio! na majina wamepewa, tena baba yao kasema DNA mapemaaaa kabla hata ya kuzaliwa, kha!Hahahah shemeji, mla kuku wa mwenziwe miguu uumwelekea! Mimba ntakupamo wewe u shemeji!! Kha!
baeleze, baelewe shemeji kha!
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.
kwani hata mie hunielewi tena?? lolest! kweli hii chi chat LMAO!
Nyie sweetlady, Remmy, cacico, gfsonwin, The secretary, Yummy, charminglady BADILI TABIA na wengine woooote..... hebu mtafuteni Young_Master na Erickb52 waajifunze tofauti kati ya kukagua na kupekua. Afu nawaombeni nyie mashosti mniambie mnapenda kukaguliwa au kupekuliwa? Labda vijana watajifunza kutokana na makosa. Ujumbe huu uwafikie Kaizer, Mamndenyi na Bishanga popote pale walipo.
Upekuzi: Vijana, masharobaro.
![]()
Ukaguzi: Wazee, mababu.
![]()
Imetolewa na mimi babu yenu ODM wa wajukuu.
Kha! Remmy wataka @ cacico arudi kwa Young_Master why? Hujui kama ni shemeji yangu wa ukwee? Kha!
Ukaguzi unaanzia pm come this way
Mpulizaji mimi na mchezaji mm!nasubiri tu kipenga kilie, kazi imaliziwe! shaka ondoa.
Invisible please naomba ublock pm za Kaizer manake naugua moyo sasa hivi lolest. ngoja nibadili mume siku hizi manake waume nyama wananitesa natangaza rasmi kuolewa na .................dildo... na mshenga wa ndoa yangu na ddildo atakuwa umeme. yeye hana kutoa siri wala nini na isitoshe haoni wengne zaid yangu.