Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Huyu Mtangazaji alikua anasema Timu ya Taifa Jang'ombe, hakika sijamwelewa
 
sembu naona tumebaki wenyewe kumbe hata mm alikua anajikaza tu
 
Mpwa ni kweli? Ok nilidhani anakosea
Simba sasa imeamka kwenye Kombe la Mapinduzi baada ya kufanikiwa kutinga nusu fainai ya michuano ya Kombe la Mapinduzi kwa kuichabanga Taifa ya Jang'ombe kwa mabao 4-0.



Simba imeonyesha inaweza baada ya kuzitumia dakika 45 za kipindi cha pili kwa kuichapa Taifa mabao yote manne kwenye Uwanja wa Amaan, Zanzibar.


Shujaa wa Simba leo ni Ibrahim Ajib aliyefunga mabao matatu, hat trick na kufanikiwa kuondoka na mpira wa zawadi wakati mkongwe Shabani Kisiga alimalizia bao la nne.


Simba ilitawala mpira tokea kipindi cha kwanza, lakini Taifa walitoa upinzani mkubwa na kufanya wamalize mpira wakiwa sare ya bila bao hadi mwisho wa kipindi cha kwanza.


Nyota wa mchezo huo alikuwa ni beki mpya wa Simba, Ramadhani Kessy ambaye aliondoka na zawadi ya king'amuzi ya king'amuzi.
 
TASWIRA TATU ZA BAO LA MABAO YA AJIBU NA SIMBA WALIVYOSHANGILIA

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]SIMBA WALISHANGILIA BAO LA IBRAHIM AJIBU BAADA YA KUIFUNGIA DHIDI YA TAIFA JANG'OMBE LEO. SIMBA ILISHINDA KWA MABAO 4-0 KATIKA MECHI HIYO YA ROBO FAINALI YA KOMBE LA MAPINDUZI, AJIBU AKITUPIA TATU.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]




​



 
Huku shabalala, kule hassan kessy, kati isihaka na juuku murshid.. sijui hao waganda watapenyea wapi.. bila kusahau golini kuna mikono 10000 manyika jr.

Maskini akipata.....mshaanza Kulewa sifa
 
Lazma nianze kuona hivyo.. maana Simba ya sasa 2nd half ndo imekua ikifanya vizuri zaidi tofauti na kipindi cha phiri hii inaonesha wachezaji stamina zao zimeongezeka, pia amesuka defence yetu kiasi kwamba mpaka sasa haijaruhusu goli hata moja.. Kwasababu hizo kwanini nisimpe heshima zake Goran.

haijaruhusu bao hata moja?
Simba 1 Mtibwa 0?
 
Aaah hatuogopi mikia siye, kwanza mmeenda kwa kusuasua sana.
Mlianzia mguu mbaya kwa kufungwa, ingieni nusu fainali muondoke na makapu ya magoli, mbona mtaomba hata vile wanavyowekeaga halua....

nitakutafuta yukikutana...
 
Wamekimbia wametuacha wenyewe.Yaan natamani nusu fainali tukutane na vibonde wetu.ambao timu nzima imejaa mababu a.k.a simba B.
 
Back
Top Bottom