Mhindih
JF-Expert Member
- Mar 14, 2011
- 331
- 68
Ndiyo.
Mkuki kwa 🐗
Ndiyo.
Are you sure?
ni mapema sana mkuulazma nianze kuona hivyo.. Maana simba ya sasa 2nd half ndo imekua ikifanya vizuri zaidi tofauti na kipindi cha phiri hii inaonesha wachezaji stamina zao zimeongezeka, pia amesuka defence yetu kiasi kwamba mpaka sasa haijaruhusu goli hata moja.. Kwasababu hizo kwanini nisimpe heshima zake goran.
Halafu dogo yuko serious na kazi.Shabalala ni hattari nashangaa kutokua mchezaji bora wa mechi
Halafu dogo yuko serious na kazi.
ni mapema sana mkuu
Mkuki kwa 
nizar khalfanmuda ufike kiongera wetu aje owino aende make tunajitahidi kuandaa vijana ili wacheze muda mrefu vipi jamaa zetu mtaa wa pili wana malengo hayo kweli? Make wanzidi kurundika wazee ndo maana huwa haendi kwa mnyama make umri umeenda mfano: Mrwanda, yondani,kanavaro, she/man,ngono,kaseja,tambwe twite na joshua
tusilewe sana kazi bado nzito
celebration kubwa ni kufanikiwa kuwekeza na hawa vijana wanaelekea kuwa nguzo ya timuKweli mkuu ila kwa stage tuliyofikia we have 2 celebrate..
m ngono
celebration kubwa ni kufanikiwa kuwekeza na hawa vijana wanaelekea kuwa nguzo ya timu
hawa wote ni matunda ya kuwekeza
- Manyika
- Isihaka
- Miraji Adam
- Gallasi
- Mkude
- seseme
- Hajib
- Ndemla
cc Yeboyebo