Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Hawa nao washazoea kutudissapoint, unaweza ukashangaa dakika ya 85, Taifa Jang'ombe wanapata goli.
........jamani hii isitokee aisee, watani zetu/wetu watachonga saaana.
 
....kweli we Mnyama unamuogopa aisee.

Aaah hatuogopi mikia siye, kwanza mmeenda kwa kusuasua sana.
Mlianzia mguu mbaya kwa kufungwa, ingieni nusu fainali muondoke na makapu ya magoli, mbona mtaomba hata vile wanavyowekeaga halua....
 
simba bado butu hili Maguri silielewi kabisa yaani limeharibu mipira ningi sana
 
Aaah hatuogopi mikia siye, kwanza mmeenda kwa kusuasua sana.
Mlianzia mguu mbaya kwa kufungwa, ingieni nusu fainali muondoke na makapu ya magoli, mbona mtaomba hata vile wanavyowekeaga halua....
hata kwenye khanga kuna maneno
 
........jamani hii isitokee aisee, watani zetu/wetu watachonga saaana.
Mkuu hii timu yetu ni kuyaiacha kama ilivyo hata kulogin na kupost humu ni kujibrazasugarcane tu lakini bila hivyo huwezi kuthubutu.
 
Mh mi nafatilia,hapa Jf... Mikia vp leo? mlisema timu ya wananchi tumefunga vibonde... vp nyie au mmejutana pipa na mfuniko...
 
maamgalia bemchi la simba sioni tumaini
 
mabadiliko simba

  1. aeoka Maguri ameingia Ibrahim Hajib
  2. Ametoka Awadh Juma ameingia Simon Serunkuma
 
Back
Top Bottom