Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

Kutokana na hali ilivyo ndani ya bunge la katiba sijui kama tutafika salama, ndo maana nimeona niwaulize wanajamvi humu swali hapo juu, maana huyu spika atakaekodiwa atakuwa hana chama. vipi hili linawezekana??

Tukisha mpata Mwenyekiti toka nje, tunaendelea na mfumo unaoitwa management contract. Tunatangaza kampuni inayoweza kuendesha nchi, inatoa rais na baraza la mawaziri. Nakwambia mwaka mmoja tu, Tanzania itakuwa kama Bondeni.
 
katiba imeisha haribika kabisaa. Kufuatilia katiba iliyojaa wana CCM wengi ni sawa na kufuatilia mechi ya yanga iliyojaa mashabuiki wengi wa simba.
 
hapana mkuu, lengo ni kupata katiba ya nchi sio chama fulani

Kumbuka kuwa vyama navyo vinawakilisha wananchi! Hata hivyo kama vyama vitaenda nje na matarajio ya wananchi, bado wananchi wanayo nafasi nzuri kwenye kura ya maoni kuikubali au kuikataa Rasimu! Sasa mimi nashindwa kuelewa hofu ya UKAWA inatoka wapi?
 
Amepoteza mvuto kabisa.Ila ni vizuri wananchi wakamjua mapema,kwamba sio mtu wa kutabirika,hafai kuwa na ndoto ya uraisi kwa namna hii.

Sitta si kiongozi wa kumuamini hata kidogo, ni kati ya watu wapenda sifa, nilishawahi kusema Sitta huyu wa bunge la katiba hana tofauti na Mangula wa sasa, zama zake zimeisha, kwa wafuatiliaji wazuri wa bunge la tisa watakuwa wanakumbukumbu nzuri jinsi Sitta alivyokuwa anaendesha bunge kwa maslahi yake binafsi kisiasa!
 
Tukisha mpata Mwenyekiti toka nje, tunaendelea na mfumo unaoitwa management contract. Tunatangaza kampuni inayoweza kuendesha nchi, inatoa rais na baraza la mawaziri. Nakwambia mwaka mmoja tu, Tanzania itakuwa kama Bondeni.

Then tutapata "Katiba ya Wawekezaji!" Tatizo hamfikiri "nje ya Box" mmesahau hao watu toka "nje" ndio walioiba madini yetu tumebakiwa na mashimo tu?
 
Mh. Samwel Sitta ameuthibitishia umma wa watanzania na ulimwengu kwa ujumla kuwa sio yule wa Bunge la Tisa japo alijigamba kuwa ni sawa na Chura anayerudi majini. Imedhihirika wazi kuwa Chura yule wa Bunge la Tisa alijali Kasi na Viwango kwa Haki na Usawa. Lakini Chura huyo inaonekana Kazeeka au Kachakachuliwa baada ya kutaka kunyang'anywa kadi ya uanachama wa CCM wakati wa Bunge la Tisa.

Baada ya kuchaguliwa kuwa Mwenyekiti wa Bunge la Katiba alianza kwa kuchakachua kanuni iliyotaka Rais azindue Bunge kwanza alafu Warioba ndo awasilishe rasimu kwa bunge hilo. Mambo yakaanza kwenda mrama. Leo hali imekuwa mbaya pale aliporuhusu CCM kutaka kuchakachua kanuni ambazo hata hazijaanza kutumika. Badala ya kushughulikia kanuni zilizosalia wao wameleta lundo la kanuni ili zirekebishwe wakati ni kanuni zilizopitishwa kwa maridhiano. Swali la kujiuliza ni kuwa hayo maridhiano yalikuwa ni unafiki tu? Na je, ni upungufu gani ulioonekana kwa sasa wakati hata hizo kanuni hazijaanza kutumika?

Huyo ndiye Sitta na nadharia ya Chura anayerudi majini. Kwa Mwendo huu Chura huyu amezeeka ama kachakachuliwa? Je atamudu kuogelea maji hayo tena kwa mwendo huu? Funguka.
Chura ndani ya maji ya moto anaweza kuishi? CHURAAAAAAAAAAAAAAAAA
 
1925302_10203473790424569_1681206194_n.jpg
 
Ahaa! huyu mbabu ana akili za Triple H wa WWE

Jinga sanaaaaa huyu
 
sitta anajijenga ndani ya ccm lakini anajibomoa kwa hadhira kubwa ya wananchi wengi!

kwa staili hii anajionyesha hafai kuwa rais wa Tanzania wala Tanganyika labda awe rais wa Tabora.

Uzalendo wa kinafiki.

nyie watu naive sana hivi siasa zetu mnaijua kweli namna hii....toka lini mgombea anachaguliwa na wananchi...chama kinapitisha jina then dola itafanya kazi kuhakiki ushindi 2015..wanasema wiki ndani ya siasa ni mudam refu sana , lakini so far 2015 haionyeshi kama kutakua na upinzani mkali namna hiyo kwa hiyo mgombea yeyote wa ccm karata zake ni kupita mchujo wa chama huku nje hakuna kitu
sitta anajua analofanya
 
Sasa Ukawa hawatambui hilo, na hii tabia iliyojengeka huko bungeni kwa kuibuka kwa kundi linalopingana na ccm kutapelekea kutokupatikana kwa katiba.

Nawewe mpaka sasa bado unaamini kule itapatikana KATIBA ya waTZ wote? utangoja sana! kule inatengenezwa KATIBA ya CCM
 
Then tutapata "Katiba ya Wawekezaji!" Tatizo hamfikiri "nje ya Box" mmesahau hao watu toka "nje" ndio walioiba madini yetu tumebakiwa na mashimo tu?

Tunakumbuka kuwa CCM ndo wanaongoza hii NCH nando wanaingia miKATABA hiyo yakinyonyaji so watu wanapopiga kelele kuikataa CCM nikuepusha mambo km hayo,,,,!!!
 
Ccm sio wengi Bungeni tu. NI wengi nchini pia. 75% au zaidi ya wananchi NI ccm au wapenzi wa ccm.

Endelea kuota mchana kwa takwimu feki kama za mwenyekiti wako.Kama ni wengi woga wa nini kuwa na katiba ya wananchi na tume huru ya uchguzi!Kama ni wengi mbona mnahama na wanachama kwa malori toka kijiji au mtaa mmoja kwenda mwingine mnapofanya mikutano?Kama ni wengi ya nini kutuharibia vyombo vyetu vya ulinzi na usalama na kuvigeuza jumuiya ya chama na propaganda machinery!
 
Kumbuka kuwa vyama navyo vinawakilisha wananchi! Hata hivyo kama vyama vitaenda nje na matarajio ya wananchi, bado wananchi wanayo nafasi nzuri kwenye kura ya maoni kuikubali au kuikataa Rasimu! Sasa mimi nashindwa kuelewa hofu ya UKAWA inatoka wapi?

hatuna muda wa kuvumilia.huu usanii wa magamba,kama vipi kinuke tu ili baadaye tuheshimiane!
 
Da ndo hawa wakina Sitta ambao majina yako yatandikwa kwa wino wa dhahabu kweli? Hamna kitu!, nafikiri majina yao yaje andikwa kwa penseli tu!
 
Kumbuka kuwa vyama navyo vinawakilisha wananchi! Hata hivyo kama vyama vitaenda nje na matarajio ya wananchi, bado wananchi wanayo nafasi nzuri kwenye kura ya maoni kuikubali au kuikataa Rasimu! Sasa mimi nashindwa kuelewa hofu ya UKAWA inatoka wapi?

Kama wananchi haohao walitoa maoni yao lakini jk akayapinga kwa nguvu zote huku akimzodoa mwenyekiti wa tume unadhani hiyo kura ya maoni ndo itakubalika? Wakati mwingine tuweke ushabiki pembeni na tujali mateso ya wananchi.
 
Hili bunge limekuwa kama ngumi za enzi zile bondia Mike Tyson akiwa kwenye chati kwa kuwa linanyika kwa dakika tano linaahirishwa. Nimewahi kutoka kazini niangalie bunge nafika namuona 6 anaairisha bunge
mimi asubuhi nimefanya kazi za muhimu haraka toka 6:30am, kwenye 10:30am nasema niangalie bunge online huku naendelea na kazi. naingia mtandaoni nakuta bunge limeahirishwa asubuhi na mapema sana
 
Back
Top Bottom