Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

sitta ni ndumilakuwili,mnafiki na kigeugeu asiyepaswa kuaminiwa hata kidogo! hafai kuwa kiomgozi kwani kazeeka hadi akili!
 
Kama sisi tulikubali hujuma za kizungu dhidi yetu kwamba babu zetu walikuwa kama sokwe na sisi kuonekana last class kwa kila kitu!
Hivi J.k anajua kweli kama hii katiba ni kwa ajili ya kizazi kijacho kikiwemo cha kwake? hivi vyama vinapewa nafasi na kusikilizwa kuliko watanzania? fikirieni tena, bunge hili kwa kuwa linaunda kitu kinacho husu maisha ya watu nadhaani watalamu walikuwa muhimu kuliko wakina wasira, lukuvi, n.k! acheni itikadi za vyama leteni katiba bora kwa kizazi chetu maana sisi tulisha umia tiari!
kama mliogopa kuleta katiba mpya msinge leta mchakato huu mtu unasubiriwa kwa hamu kuhutubia unakuja na mambo kama ya mkereketwa katika chama! wewe unabeba taswira ya taifa be serious sio kuvuruga mchakato!
kumbe ndio maana mlimtanguliza waroba ili uwe wa mwisho, wabunge wanapata kujiuzuru ubunge wa bunge maalum! utajadiri nini huku J.K alisha maliza kila kitu siku ya hotuba yake! kamati ya uongozi nayo imeanza vile vile!
 
Sita taratiiibu anajiingiza mwenyewe tena kwa nguvu na kasi ya ajabu katika listi ya watu hovyo ndani ya Taifa letu.
Mimi ni mmoja wa watu waliopigana sana dhidi ya mafisadi waliojipanga kummaliza. Sasa kwa kuwa sita ameungana na lile genge la mafisadi kwa kupokea maelekezo kwao ya jinsi gani watakavyohujumu matakwa ya wananchi, nimeamua sasa kubadilika na kuungana na wote wanaopambana na Sitta.
Wazo hili nitalifanyia uamuzi rasmi mwishoni mwa juma hili.
.
 
Heshima aliyejiwekea Mzee Sita inaporomokea hapa. Heri asingeomba kuwa mwenyekiti wa binge hili maalum ka katiba.
 
Sita taratiiibu anajiingiza mwenyewe tena kwa nguvu na kasi ya ajabu katika listi ya watu hovyo ndani ya Taifa letu.
Mimi ni mmoja wa watu waliopigana sana dhidi ya mafisadi waliojipanga kummaliza. Sasa kwa kuwa sita ameungana na lile genge la mafisadi kwa kupokea maelekezo kwao ya jinsi gani watakavyohujumu matakwa ya wananchi, nimeamua sasa kubadilika na kuungana na wote wanaopambana na Sitta.
Wazo hili nitalifanyia uamuzi rasmi mwishoni mwa juma hili.
.

Hapana shaka 6 alipokuwa mtoto alikuwa anajisaidia haja ziwani ,tabia inajirudia uzeeni
 
Hivi haiwezekani kukodi spika kutoka nje aje aongoze Bunge hili kwa ufanisi bila kuogopa chama chochote au maslahi yake?
maana tayari huyu ameshindwa.

Mkuu,wazo zuri sana,nafikiri hicho kitu nafikiri kinawezekana
 
Kila mtu mwenye akili timamu anajua kwamba katiba haitapatikana kama ccm itazidi kutangazi misimamo yake wakati ilimiliki kwa kiwango kikubwa mabaraza ya kutoa maoni.
Dr. Mvungi alikua na msimamo wa kulinda maoni ya wananchi lakn hakuweza kufikia tamati ya yale aliyopigania kwa uaminifu.
 
Tafadhali tambueni kwamba sana sana miaka yenu ya kuishi kutoka sasa kama Mungu akiwapendelea ni 20 tu.tambueni kwamba katiba mnayotengeneza itaishi zaidi yenu.Zaidi ni kwamba itawahudumia watoto wenu ambao hawatakuwa wana CCM,WANACHADEMA AU WA CHAMA KINGINE CHOCHOTE CHA SIASA.Tengezeni katiba ya wananchi na sio ya kujaza matumbo yenu kwa muda tu.Kumbukeni tanzania ni zaidi yenu.
 
Hahahahaha chadema itakufa soon ala ccm itadumu milele so edit uzi wako
 
Apana..atuondolee wajinga ndani ya ccm

umejibu vema. lakini mwalimu wangu wa darasa la pili hakunifundisha niandike 'apana' ila 'hapana' sijui alikuwa sahihi. By the way, UMEJIBU VEMA SANA
 
Nime shtuka sana kusikia kuna mtandao wa watu wa pemba waishio bara,kwa nini isiwe mtandao wa wazanzibar waishio bara? kwa mantiki hiyo kuna mtandao wa waunguja waishio bara¿

Nayakumbuka maneno ya mwalimu nyerere alisema nje ya muungano hakuna wazanzibar bali kuna sisi wapemba na wao ni waunguja.....japo muungano hauja vunjika ila najiuliza je tayari unabii wa nyerere umeanza kutimia?¿

Mungu ibariki Tanganyika.
 
Back
Top Bottom