Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

2014-03-21 21.39.26.jpg
 
Toka siku ile mke wake alipofumaniwa akigawa rushwa, fimbo ya kumchapia Sitta ilichongwa, chezea CCM weye! kila akitaka kutoa kichwa kama konokono anaikuta fimbo na huyoo, kichwa kinanywea.
 
mitandao ya Wahaya, Waluguru, wamakonde, wamachame, wakibosho, wakinga, wanyamwezi, wamatumbi, wakwere hujawahi kuisikia wala kuiona? ACHA HIZO.
 
Hao wameogopa vitisho alivyotoa Kikwete kwenye hotuba yake kama muungano ukivunjika hakuna Mpemba hata mmoja ataondoka na kitu. Kikwete aliwalenga Wapemba na sio jamii nyengine kwa hiyo Wapemba ni haki yao kujitetea.
 
Kwa huku bara wazanzibar wote hujumuishwa kama wapemba haijalishi ametokea unguja ama pemba
 
Hahahahaha chadema itakufa soon ala ccm itadumu milele so edit uzi wako

acha mawazo ya kutofikirika ndugu.hawa wote baada ya miaka 20 pengine utakuwapo wewe watoto wako na wajukuu wako.sio kwamba nyote mtakuwa wana ccm au mtakuwa na vyeo ndan ya ccm.fikiria kdogo kisha urudi tena
 
Kutokana na hali ilivyo ndani ya bunge la katiba sijui kama tutafika salama, ndo maana nimeona niwaulize wanajamvi humu swali hapo juu, maana huyu spika atakaekodiwa atakuwa hana chama. vipi hili linawezekana??
 
Chura karudi lakini ghafla kakuta haya ni maji ya chumvi sijui itakuaje
 
Sasa Ukawa hawatambui hilo, na hii tabia iliyojengeka huko bungeni kwa kuibuka kwa kundi linalopingana na ccm kutapelekea kutokupatikana kwa katiba.
 
Kutokana na hali ilivyo ndani ya bunge la katiba sijui kama tutafika salama, ndo maana nimeona niwaulize wanajamvi humu swali hapo juu, maana huyu spika atakaekodiwa atakuwa hana chama. vipi hili linawezekana??

Maswali ya ki-UKAWA!
 
sixgates, ni wewe kweli? au jina lako limechukuliwa na wakora??
Yaani leo unakubali wazi kwamba ccm wapo watu wajinga kabisa na wana lengo la makusudi kuharibu mchakato wa katiba. Hii inadhihirisha kwamba nyie wote mnajua ccm ni tabu tupu, isipokuwa inabidi mkubali kuwa wehu ili mkono uende kinywani.
 
Last edited by a moderator:
sixgate tunaitaji kila mtu akijitoe kupigania ili. Kwa kuanza, mwambie jamaa yako zzk nae aende bungeni apambane na makamanda. Sio anajifanya anashughulikia mambo ambayo hatuoni mafanikio. Habri ya mjini ni bunge la katiba, yeye katimkia wapi?arud bungeni asaidiane na lisu na wapiganaji wengine. Kipindi cha nyuma alikuwa anasema chama kinampa majukumu mengine, kwa sasa nani kampa majukumu?
 
Mpaka sasa nimeamua kukihama chama cha ccm nakujiunga na wana ukawa
 
Back
Top Bottom