Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumatano Tarehe 26 Machi 2014

hatuna muda wa kuvumilia.huu usanii wa magamba,kama vipi kinuke tu ili baadaye tuheshimiane!

Mkuu, baada ya kupitia michango mbalimbali ya huyo uliyemjibu nimejiuliza mara mbili mbili kua hivi mtu wa namna hiyo alipataje umod? Kwa minajili ya mjadala husika mi naona tuendelee na michango ila tuendako si kwema sana.
 
HUYU MH! 6 anaahirisha bunge kila siku pasi ya kujadili mambo ya msingi yaliyo wapeleka ,kama kazi imewashinda warudi coz kuendelea kukaa kule wanazidi kuitia serikali ghalama kuwalipa watu walio kwenda dodoma kutalii ,na huyu rais anavyo endelea kukenua mijino yake haoni huu uozo unao endelea huko dodoma ,? Namshauri avunje bunge na hawa mafisadi warudishe pesa walizo lipwa pasi na kufanya kazi walio tumwa . Wasalam!
 
Tangu nilipoona 6 kapita kugombea ccm, nilijua kuna jambo, nakatika watu waonweza kuuza mke kwa uchu wa madaraka ni huyu mzee, maana sas hivi anafany jitihaada za kupitishwa mgombea urais ccm.Kwahiyo yupo tayari kuuza nchi kwa ahaadi ya urais! Shame on him!

Kwangu mie hii katiba inayotengenezwa sasa ni katiba ya ccm na siyo ya nchi.

Hata Kama kakubali kuiuza nchi ili apewe urais mwakani bado itakuwa tabu Kwa Kuwa SheriA anazoptisha ndio atakazozitumia kuongoza nchi hii


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kumekua na malalamiko jana kuusu kuwepo kwa marekebisho ya kanuni kinyemela
bila kufuata kanuni hali iyopelekea Mh tundu lissu,Mh Jussa kulalamika ma kufanya mjadala kuairishwa tena
Mimi namuisi atakua Mh chenge wewe je?
Tafadhali Mods msionganishe na uzi mwingine achane tuwajue awa wacheza na kanuni zetu
 
Ndiyo huyo huyo wanaemtegemea kwa hako kamchezo kao ka ki.f.i.r.a.h.u.n.i mpaka kwa familia zao!!
Hatutokubali hata kidogo.....
 
Kumekua na malalamiko jana kuusu kuwepo kwa marekebisho ya kanuni kinyemela
bila kufuata kanuni hali iyopelekea Mh tundu lissu,Mh Jussa kulalamika ma kufanya mjadala kuairishwa tena
Mimi namuisi atakua Mh chenge wewe je?
Tafadhali Mods msionganishe na uzi mwingine achane tuwajue awa wacheza na kanuni zetu

Ukweli ni kwamba CCM hawawezi kufuata kanunui zozote zile hata kama watakuwa wameziweka wao wenyewe. Hayo ndiyo mazoea ya CCM kufanya mambo KINYEMELA. Hata kama CCM wataweka kanuni za kwenda kun.ya hawawezi kuzifuata, believe me kuna CCM wengine watak.unya juu ya cho.o hiyo ndiyo CCM inayopendwa na Watanzania. Halafu bado tunashangaa kwanini sisi ni masikini! Poor Tanzanians
 
Anajiita eti chura na kweli ni chura wa viungo mshenzi sana huyu sita
 
Back
Top Bottom