Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Hili ni bunge la 10 tangu tupate uhuru, jk ameingia madarakan kipind cha kwanz ilikuwa bunge la 9 na hila la 10 limeanza 2010
huu ni mkutano wa 18 tangu bunge la 10 lilivyoanza 2010
na hiki ni kikao cha 3 tangu bunge limeanz january 27 2015:
Bunge la 10: tangu Utawala wa JK

Mkutano wa 18 kwa mwaka huu wa fedha

Kikao cha 3 tangu juzi.

nimejaribu not so sure
 
Shekifu anaongea kwa busara sana.

Mbowe kaongea kwa reference

Mkosamali kaongea kwa reference

Nassari kaongea kwa reference

Lisu kaongea kwa reference

wabunge wa zanzibar wote wameongea kwa refernce na rejea-vitabu, majina nk

Huyu Shekif katumia reference gani? kapiga kelele kama chiriku, hana reference hana rejea huyu nimtu wa kuogopa kama ukoma.
 
Kufuatia mjadala wa hoja ya dharura unaoendelea sasa bungeni, wabunge wengi wameonekana kupinga nguvu kubwa inayotumika na jeshi la polisi ikiwemo kuua wananchi na kudhalilisha viongozi wa upinzani.. Sasa huyu mbunge Shekifu ni hewa kabisa. Badala ya kujadili suala la kwa kuweka maslahi ya taifa mbele huyu mzee analeta mipasho eti CCM ndio ina dola wanafanya lolote.. Upuuzi kweli
 
Mbowe kaongea kwa reference

Mkosamali kaongea kwa reference

Nassari kaongea kwa reference

Lisu kaongea kwa reference

wabunge wa zanzibar wote wameongea kwa refernce na rejea-vitabu, majina nk

Huyu Shekif katumia reference gani? kapiga kelele kama chiriku, hana reference hana rejea huyu nimtu wa kuogopa kama ukoma.

hajui hao maana na umuhimu wa reference
 
Kufuatia mjadala wa hoja ya dharura unaoendelea sasa bungeni, wabunge wengi wameonekana kupinga nguvu kubwa inayotumika na jeshi la polisi ikiwemo kuua wananchi na kudhalilisha viongozi wa upinzani.. Sasa huyu mbunge Shekifu ni hewa kabisa. Badala ya kujadili suala la kwa kuweka maslahi ya taifa mbele huyu mzee analeta mipasho eti CCM ndio ina dola wanafanya lolote.. Upuuzi kweli

Nikweli na kama viongozi hasa wabunge wa ccm ndio wataendelea hivi kuunga mkono maovu namna hii basi yanayotokea Burundi na Rwanda pia yatatokea hapa bongo muda siyo mrefu.
 
Mbowe kaongea kwa reference

Mkosamali kaongea kwa reference

Nassari kaongea kwa reference

Lisu kaongea kwa reference

wabunge wa zanzibar wote wameongea kwa refernce na rejea-vitabu, majina nk

Huyu Shekif katumia reference gani? kapiga kelele kama chiriku, hana reference hana rejea huyu nimtu wa kuogopa kama ukoma.


Achana na huyo chizi wamelewa na madaraka lkn nashukuru wabunge wa upinzani wametoa angalizo kua huu ni mwaka wa uchaguzi na vurugu zilitokea ktk chaguzi dongo za mitaa za Serikali zinaashiria hali mbaya ktk uchaguzi mkuu ujao... na tukumbuke sisi ni wanachama wa ICC...Ni hatari sn.....Wabunge wa CCM hawana hoja ni hovyo tu huu mjadala unawazidi kimo.
 
Huyu dogo wa sisiemu naona kakariri, anasema amekaa bungeni mihula mitatu, hajawahi ona spika anasema anatoa dk 3, anatokea mbunge (Lissu) anasema mimi nitaongea kwa dk 15. Anadai hajawahi ona, ni mabadiliko makubwa sana kwake, na kwa jinsi aongeavyo, anamaanisha ni utovu wa nidhamu.
Amekariri mambo.
 
Kuna mbunge mwanamke aliyemaliza kuchangia saa 11.45 amelidanganya bunge kuwa hakuna nchi ambayo haina jeshi, hapa chini kuna ambazo hazina jeshi kabisa
10 Countries Without Armed Forces - Wonderslist
wakati mwingine wabunge huwa hawatulii katika hotuba zao, wanatakiwa wasome kwanza kabla ya kufanya mjumuisho wa utafiti. [h=2]10. Marshall Islands ni mojawapo[/h]
 
Acha uongo TUNDULISU unasema uongo bungeni uongo TBC imekata matangazo wakati inaonesha KAMA HUJAFANYA UTAFITI HUNA HAKI YA KUONGEA
 
Back
Top Bottom