Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Alhamisi, January 29, 2015

Makinda kaona aibu, kawekwa sawa mambo ya kanuni za bunge na Lissu mpaka huruma. Mmama wa watu imebidi awe mpole, toka dk 3 mpaka 10. Dah!!
 
Kuna Mambo Mengine Ambayo Ni Makubwa Na Ya Kutafakari Sana! Wadau Hivi Hapa Utaratibu Ukoje Hapa? Kwanini Prof Lipumba Kafikishwa Mahakamani Mapema Kiasi Hicho Ndani Ya Saa 24 Baada Ya Tukio Kutokea? Ni Lini Uchunguzi Wa Kipolisi Umekamilika Mpaka Mh Lipumba Kufikishwa Mahakamani Wakati Watuhumiwa Wengine Bado Hawajafikishwa Mahakamani? Hili Lina Maana Gani Kisheria? Wadau Hasa Wataalamu Wa Sheria Tunaomba Msaada Wenu Wa Kisheria. Wengine Tunapata Ugumu Sana Juu Ya Hili. Tunataka Kuaminishwa Kwamba Maana Yake Ni Kwamba Nia Ni Kuzuia Mjadala Wa Suala Hili Usiendelee Bungeni. Me Binafsi Nashindwa Kuelewa Juu Ya Hii Kisheria. Tusaidiane Tafadhali Kujadili Na Si Kushutumiana Sote Ni Watanzani, Nchi Ya Amani, Tu Wamoja Watanzania.
 
hahqhaq hahqhqhq wazee piga tu.....ni boma aiseee...
 
Lisu balaa anawabana spika na serikali hapa....kakomalia dakika kuongezewa na kashinda...anaendelea kuua....jamaaa ni striker wa ajabu very bright,very proffessional,very brilliant....the man of the match

Kizuri, anatumia kanuni, habishi ili mradi tu. Kambi ya upinzani wanajivunia huyu mtu kwa ujuzi wake wa sheria.
 
Samahanini, hivi wanaposema:
Bunge la 19
Mkutano wa 18
Kikao cha 3, wana maanisha nini?

Bunge la 10: tangu Utawala wa JK

Mkutano wa 18 kwa mwaka huu wa fedha

Kikao cha 3 tangu juzi.

nimejaribu not so sure
 
Amenikatisha tamaa. Ameniangusha. Anafuata njia ya Prof. Muhongo,Waziri Mjiuzulu wa Nishati na Madini. Anaongea uongo kwa msisitizo na kwa sauti ya juu. Hivi,CUF waliwasilisha barua yao Polisi tar. 26 mwezi huu? Na uongo mwingine.

Falsehood in this matter is neither trivial nor immaterial.Naendelea kulia hadi majadiliano yaishe Bungeni,Dodoma!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Amenikatisha tamaa. Ameniangusha. Anafuata njia ya Prof. Muhongo,Waziri Mjiuzulu wa Nishati na Madini. Anaongea uongo kwa msisitizo na kwa sauti ya juu. Hivi,CUF waliwasilisha barua yao Polisi tar. 26 mwezi huu? Na uongo mwingine.

Falsehood in this matter is neither trivial nor immaterial.Naendelea kulia hadi majadiliano yaishe Bungeni,Dodoma!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
huna ishu wewe mdada.
 
Bunge la 10: tangu Utawala wa JK

Mkutano wa 18 kwa mwaka huu wa fedha

Kikao cha 3 tangu juzi.

nimejaribu not so sure

Dah! Asante sana ndugu, nilikuwa sielewagi haya mambo. Escrow ndo ilinileta kwenye siasa, kabla ya hapo, nilikuwa sijali.
 
Back
Top Bottom