Yaliyomsibu kaka yangu

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,088
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,088 2,000
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
 
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
1,824
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
1,824 2,000
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
hizi mambo nilikutana nazo sana wakati nafanya kazi za ukimwi na zimesaidia sana kubadili tabia yangu unamuona demu mzuri kumbe yupo doziini. nilistuka zaidi nilipokuwa training iringa. watoto wazuri wa chuo ukiwapima imo dah nikawa najisemea huko chuo kitatokea nini kwa wazee wa viduku?
 
oscar mwankina

oscar mwankina

Senior Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
185
Points
250
oscar mwankina

oscar mwankina

Senior Member
Joined Feb 10, 2013
185 250
Nipe namba za huyo shemeji yako, Kuna msomi anataka mke
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,549
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,549 2,000
kilanga kilitaka kumponza....ila nadhani kuna kitu amejifunza kwakweli...
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
11,824
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
11,824 2,000
hizi mambo nilikutana nazo sana wakati nafanya kazi za ukimwi na zimesaidia sana kubadili tabia yangu unamuona demu mzuri kumbe yupo doziini. nilistuka zaidi nilipokuwa training iringa. watoto wazuri wa chuo ukiwapima imo dah nikawa najisemea huko chuo kitatokea nini kwa wazee wa viduku?
Ndiyo wata dukuliwa hivyo hivyo hakuna namna
 
kiletza

kiletza

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
336
Points
500
kiletza

kiletza

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
336 500
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
Mara nyingi watumiao dawa hawawezi ambukiza.. shida iko kwa wale wasiojua status zao
 
Spark

Spark

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
484
Points
250
Spark

Spark

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
484 250
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
Hii sio chai kwel?
 
Cookie Smokey

Cookie Smokey

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2017
Messages
1,451
Points
2,000
Cookie Smokey

Cookie Smokey

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2017
1,451 2,000
Hapa uaminifu kwenye mahusiano yetu ndio jambo la msingi, jamani tuwe waaminifu tu. Tatizo hatuwezi kuishi bila mbunye, its too sweet to abstain from.
Pimaneni kabla ya tendo, inaweza saidia kuuepuka. Nisije nikakupoteza kaka yangu
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,259
Points
2,000
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,259 2,000
Kichwa cha habari hakiendani na habari yenyewe! Ukisema "YALIYOMSIBU' Unamaanisha majanga. Sasa hakupatwa na janga lolote kwasababu hakuhathirika.Ungesema labda. "kaka yangu ana bahati"
....angalau hata ungeandika KAKA YANGU APONEA CHUPUCHUPU ingeendana vizuri na post yako..
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,298
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,298 2,000
hizi mambo nilikutana nazo sana wakati nafanya kazi za ukimwi na zimesaidia sana kubadili tabia yangu unamuona demu mzuri kumbe yupo doziini. nilistuka zaidi nilipokuwa training iringa. watoto wazuri wa chuo ukiwapima imo dah nikawa najisemea huko chuo kitatokea nini kwa wazee wa viduku?
Wengi tunaangalia kwa nje tu basi na tunasahau hakuna guarantee ya afya!
Tunakutana tu siku 2 3 4 na tunatumia kigezo cha "huyu namuamini" then at the end, tunaanza kujuta wakat nafasi ya kua mwangalifu ilikuwepo!
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,355
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,355 2,000
Hapa uaminifu kwenye mahusiano yetu ndio jambo la msingi, jamani tuwe waaminifu tu. Tatizo hatuwezi kuishi bila mbunye, its too sweet to abstain from.
Uaminifu unakujaje mkuu wakati mnaanza haya mambo kabla hata hamjafunga ndoa,mnamaliza kufanya kitendo na kila mtu anaenda kwake,na huko upande wa pili hamna anaemuona mwenzie anafanya nini,na kama mwanamke alikuwa na mtu wake anaendelea naye huku akisikilizia kuwa huenda unaweza kubadili mawazo ,na huyo mtu wake kwakuwa kasha muhisi bi dada ana kimtu kingine naye kaanza kugonga pembeni kwa siri,sasa hapo utaukosaje mkuu...!
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,426
Top