Yaliyomsibu kaka yangu

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,003
2,000
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
 
padlock

padlock

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
288
500
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
FREE BOATS HAVE THE PRICE AT THE SHORE, MUNGU YU MWEMA, SOMETIMES ONE MUST BE WATCHFUL FOR HIS ENTIRE LIFE B4 GIVING IT TO OTHER PERSON.
 
King Sae

King Sae

JF-Expert Member
Mar 22, 2018
406
1,000
....nawaza tu..watu waogopa UKIMWI kuliko Kifo,mtu yupo tayari kizina na maiti kuliko muuthirika wa ukimwi hii dunia aiseeee..
 
C

Chandler

Member
Jan 29, 2019
46
125
Unyanyapaa mtupu, kama anatumia dawa hana tatizo lolote
Watu wengi hawajui hili suala, mtu anayetumia dawa anakuwa hana uwezo wa kumuambukiza mtu mwingine virusi, ndio maana sikuhizi mtu akigundulika ni HIV+ anaanzishiwa dozi papohapo Lego ni kupunguza maambukizi, ikiwa waathirika wote wata anzishiwa dawa wanapogundulika tu ni HIV+ by 2030 HIV habari yake itakuwa imeisha,,
 
M

muluvigwa

JF-Expert Member
Jul 15, 2012
252
225
Jaman ukiwa umedondokewa moyo na ke au me na umeathirika na wajijua ni vema ukamweleza ukwel jaman
 
L

Le higher

Member
Jan 9, 2019
27
45
Wakaka muwage mnapima afya zenu kabla ya kusokotana na wapenzi wapya.
 
E

Englishlady

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
1,663
2,000
Ni zaidi ya miezi sita tangu yatokee, kaka amepima yuko salama lakini wanawake wa mitandaoni amenawa mikono. Sasa hivi anasema kheri awatokee work mates.
Kwani workmates hawako mitandaoni??

Mwambie awe anapima HIV kabla ya yote


Hata huko makazini Ukimwi upo asije akauvaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Am the One

Am the One

JF-Expert Member
Nov 1, 2018
455
500
Dah.. Inatakiwa tuwe tunapima kabla ya kugegedana.

Remember, your mind is greatest asset.
 
dimatteo

dimatteo

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
464
500
Oooh hapo sawa. Tunapaswa kuwa makini sio mitandaoni tu bali hata huku mitaani maana tuliopo humu ndio hao hao tuliopo mitaani.
Taabu inakuja sasa eti watumia dawa hata akipimwa inaonyesha negative
Hapo ndio shughuli jamani, tutapona kweli.
mtu akitumia dawa vile inavyotakiwa ndani ya miezi mitatu mpaka sita.....hata usex nae vip,hata usimamie kucha never kukuambukiza cha maana atumie dawa vizuri tu! ....Dawa za sikuhizi ndo zilivyo usishangae
 
Jael

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
66,237
2,000
mtu akitumia dawa vile inavyotakiwa ndani ya miezi mitatu mpaka sita.....hata usex nae vip,hata usimamie kucha never kukuambukiza cha maana atumie dawa vizuri tu! ....Dawa za sikuhizi ndo zilivyo usishangae

Kwahiyo jata patokee michubuko haambukizi?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
12,680
2,000
Umaingia kwenye deep relationship na mtu hamjapimana Virus? Shwetan kabisa huyo kaka yako. YAANI maisha yalivyo delicate unachezea sharubu ya simba? Bora angeulamba ukimwi kabisa ili iwe fundisho.
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
2,729
2,000
Kichwa cha habari hakiendani na habari yenyewe! Ukisema "YALIYOMSIBU' Unamaanisha majanga. Sasa hakupatwa na janga lolote kwasababu hakuhathirika.Ungesema labda. "kaka yangu ana bahati"
Kwan malengo yalitimia ya yule kaka ???
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
3,254
2,000
Hahaha kuna watu wana vichwa vya kuku aisee.

Hatari faya,,unayemwamini ndo anaekuua
Kuna mbaba alizira kutumia Arvs
kisa mke wake ndo kamletea gonjwa
mwanamke akawa anasema mwacheni afe
Kweli tulishazika
mke wake bado yupo anaendelea kueneza gonjwa kwa wanazengo wanaohitaji
walevi wanamgegeda balaa
hata hawaogopi
akipata nyegezi tu anaanza kuwaita wanaume njooni njooni tayari



Hii ndo Dunia


'Gear yourself to solutions in every problem'
 
Top Bottom