Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

nipo pamoja na watz wa mbeya tunacheki mambo yanavyokwenda,kweli ccm ni baba lao limeteka hadi the comedy!
By the WAY,tupa jicho lako kushoto kwako utaniona nimetinga kijani tangu utosini hadi unyayoni,utantaka!

We mama kila anayekutaka uko tayari au unawaua kiaina? maana yule bibi wa ccm viti maalum anataka kufa na mtoto wa mwenzie.
 
ccm inasikitisha. wakati dr wa ms0ga anatoa mipasho yake, siti nyingi pale stadium zilishakuwa tupu.
 
Jk bana analinganisha Mbowe na Komba..sijui ni mtumbo unamtisha...JK km hana la kusema si ashuke tuu jukwaani.

kwa mtazamo wangu unapokuwa na Rais anaemlinganisha Mbowe na Komba! Alafu anasema mbunge wa kinondoni ni John Mnyika! Ni yale yale ya MULUGO! Kuwa Tanzania ni muunganiko wa visiwa vya zimbabwe!
 
kwa mtazamo wangu unapokuwa na Rais anaemlinganisha Mbowe na Komba! Alafu anasema mbunge wa kinondoni ni John Mnyika! Ni yale yale ya MULUGO! Kuwa Tanzania ni muunganiko wa visiwa vya zimbabwe!
jk ni mbea sana..leo kaongeza moto akina lowasawashughulikiwe..sasa utasia uvccm watakavyojipaka mavi wao na mama zao nababa zao
 
Nipo uwanjani hapa kwa kweli nikionacho humu ni muziki tu hakuna sera zaidi uwanja umejaaa watoto wa rika la miaka 5 hadi 15 hawa wengi wao ni wanafunzi wa SANGU, META, IVUMWE, MBALIZ SEKONDARI.

NB; Watu kuvaa kofia kwa mtindo wa kufunika uso ina maana gani.?

Nimeipenda hiyo ya kuvaa kofia na kufunika uso
Ni aibu kuwa CCM
 
Wakuu chama cha watanzania leo kinaadhimisha miaka 37 tangu kuanzishwa kwake mjini mbeya kwa sasa burudani zinaendelea.

mgeni rasmi anatarajiwa kuwa rais na mwenyekiti wa ccm taifa mh jakaya mrisho kikwete.

viongozi wengene wa kitaifa wa ccm pia wamefika akiwemo ndg nape,kinana ambaye pia ndiye katibu mkuu wa ccm taifa mwanasiasa mwenye huruma sana na watu mwenye kujishusha siku zote kwenye kazi zake.

sherehe hizi pia zinaadhimishwa kote nchini kwa mikoa yote kwa namna tofauti tofauti.

kila uzi ninaofungua sioni picha
 
Kufana kwa maadhimisho haya ni ishara tosha kuwa 2015 kama kumsukuma mlevi ushindi wa kimbunga hakuna atakayepona vyama vyote vitakuwa icu
 
Chama kimefanya kazi yake, serikali itaendelea kuchukua hatua

kiboko yenu ni lowassa tu!!! hana habari na chama na sasa anajenga umaarufu na mtandao wake kwa kwenda mbele!!!! viva lowassa!
 
Chama kimefanya kazi yake, serikali itaendelea kuchukua hatua

kiboko yenu ni lowassa tu!!! hana habari na hacho chama chenu chakavu na sasa anajenga umaarufu na mtandao wake kwa kwenda mbele!!!! viva lowassa!
 
Back
Top Bottom