Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Bado wanaendelea hapo?ina maana hii sikukuu ni mpaka jioni?
 
Meli katika ziwa victoria, nyasa na tanganyika ndiyo imekula kwetu!

Lakini kwa ung'ombe wa baadhi ya watanzani bado wataendelea kuisifia ccm na rais wake na hali maumivu wanaoyapata ni wao na makada wao kama wapo UROPA Vile. WaTanzania wakati mwingine wanakera kweli. Ngoja waje mbwa wengne kama akina Ritz,Msalani,Ifweero,Taswira na type zao zote. Fakeni kabisa.
 
haaa haaa, mtume!! Hakuna mwanasiasa mwongo kama jk, kule singida na dodoma wanajua vizuri adha wanayoipata kuhusu maji! Vijiji vingi havina maji safi na salama!

Mkuu nkongu ndasu Hii siku kwangu ni msiba..Maana ndiyo kilizaliwa chama cha mafisadi,majangili,walafi..Wameiharibu Tanzania yangu Niliyokuwa najivunia..
 
Last edited by a moderator:
Jk siasa si fani yake. Waliompa uenyekiti wa ccm wajitathimini na kujutia maamuzi yao
 
haaa haaa, tatizo watanzania tumelala mno mpaka madhaifu wanaingia ikulu!

Mkuu nkongu ndasu sasa hivi hakuna kuwachekea hawa..

Wameidhalilisha sana nchi.

Tz...Tumegeuka ombaomba..Sababu ya udhaifu wa viongozi..
 
Last edited by a moderator:
Aibu unayo wewe na ujinga wako,mikono,miguu,macho na akili unavyo,umeshindwa kutengeneza maisha kwa kipato chako,kazi kushinda jf,kukosoa hotuba,sasa jinga la aina yako,utapiga hatua ya maendeleo lini,mbeya umejengwa uwanja wa ndege,chukua bidhaa uchangamkie fursa,umekaa na ujinga tu wa kukosoa,jionee aibu,jitu zima jinga wewe,wenzako wanafanya maendeleo wewe na bichwa lako umekalia longolongo.
 
JK mipasho ndio kazi yake,hadi kaharibu kabisa, kawaachia maccm uwanja wa kushambuliana bila mwisho
 

Attachments

  • 1391350455580.jpg
    1391350455580.jpg
    39.9 KB · Views: 87
Haaaa, wewe kweli lazima uone Aibu. Lakini kikwete hana sababu ya kuona Aibu, au usifikiri kwamba ccm hakuna challenges. Challenges hizo anazo sema ambazo lazima zisemwe na zifanyiwe mkakati ili kupatikane improvements. Au wewe ulitaka aongelee strength tupu?
 
Sijui sisi wana kusini kama tutapata umeme wa gridi ya taifa, maana toka mwaka 2009 ni blah blah tu!
 
anasema ccm waache kubaguana,anasema ahadi za serikali hazitamalizika mpaka mwakani!

..anasema wameboresha treni na viwanja vya ndege
..anasema kinana ameonesha mfano
...anasema wakiemdelea na mambo maovu watashindwa.n.k


haoni aibu!mimi namsikiliza naona aibu binafsi je yeye!

Kajaribu kuchoma mishkaki labda
 

Attachments

  • 1391351458452.jpg
    1391351458452.jpg
    54.2 KB · Views: 148
Anasema kuwa amesikitishwa na kauli ya Mbowe kuwa bila serikali tatu Bungeni hapatakalika .....anamuomba kuwa wakae na kuzungumzia jambo lolote kama lipo tatizo na sio kuwatia wananchi hofu.
hakuna mmoja kati ya CCM na CDM mwenye uhakika wa kupata theluthi mbili hivyo ni lazima kukaa na kukutana kama vyama na kukubaliana kwa pamoja .

anasema kuwa ni lazima tupatie katiba mpya kwani iliyopo ina matatizo makubwa na ni lazima reforms zifanyike....ament aka Mbowe na vyama vyote kukutana na tarehe 6 February na kuweza kuzungumzia jinsi ya kwenda mbele kwenye Bunge la katiba.....

Kikwete, amesema kuwa hata ndani ya chama chake wapo watu ambao wanaamini uwepo wa serikali tatu ,hivyo hata yeye hana uhakika zitapatikana serikali ngapi .......

anatimiza ahadi zake Kikwete kwa kutoa bajaji 2 na Gita moja alivyokuwa marahisi Mkoa wa Mbeya......shame...

Wenzetu wazungu wana msemo kwamba umekalia bomu linalotarajia kupasuka wakati wowote,"Sitting on a timed Bomb" Kama Mwenyekiti anapata fursa ya kulihutubia Taifa ameshindwa kuzungumzia mshike mshike unaoendelea ndani ya chma chake kutokana na kauli mbalimbali za makada na viongozi, basi hapo ujue kuna hatari kubwa inawasubiria tu CCM.

Inawezekana ano upande wake ndiyo maana ameamua kukaa kimya, lakini ajue kwamba chama cha mapinduzi kinafunika blanketi kwenye mikaa ya moto.

Cha kushangaza ile Kamati maalum ya wazee washauri walipigwa bit kipindi fulani naona nao wameamua kuka kimya kana kwamba hawapo. Du maskini CCM inaelea baharini bila rubani,
 
...hongera sana watanzania ni wamoja na tuna wajibu wa kulinda tunu hii ikiwa ni pamoja na kudumisha amani na utulivu uliopo nchini.
 

Attachments

  • 1391351324690.jpg
    1391351324690.jpg
    8.7 KB · Views: 113
sasa ndio wanajaribu zuga kwa hadi zake za mwaka jana..km hawakuwa na mkutano mbeya inamaana wasingetoa..na wanawapa maccm wenzao tuu?

yani we jamaa ungejijua jins ulivyo kiladha, yani usingekuwa kabisa una logg humu jf!
cc FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Amemaliza bila kutaja Lowassa na kinachoendelea kwenye chama chake.....

Hajataja jina lakini ameuliza ukarimu wote huo kwa nini sasa?ameagiza kamati ya nidhamu ichukue hatua kwa mtu huyo na wapambe wake wote huku akiwashangaa kumtetea mtu kama huyo kama si rushwa tu iliyotumika!tusubiri tuone

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom