Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Diaro alivyo pigwa chini alisusia shuguli za chama, sasa ni mwenyekiti mambo mwaaaaaaaaaaa!
 
Ni wakati wao jamani waachwe wajigambe, wacheze nk

Wakati wenu ukifika na nyinyi fanyeni yenu
 
NAPE anasema hajawahi kuona mwanasiasa muongo kama yule babu anayezeeka vibaya.
 
mkuu nitashukuru ukiniongezea kitendea kazi chenye uwezo zaidi kweli ccm ni chama cha watu kumbe na wewe upo mkuu.

nipo pamoja na watz wa mbeya tunacheki mambo yanavyokwenda,kweli ccm ni baba lao limeteka hadi the comedy!
By the WAY,tupa jicho lako kushoto kwako utaniona nimetinga kijani tangu utosini hadi unyayoni,utantaka!
 
Wakuu chama cha watanzania leo kinaadhimisha miaka 37 tangu kuanzishwa kwake mjini mbeya kwa sasa burudani zinaendelea.

mgeni rasmi anatarajiwa kuwa rais na mwenyekiti wa ccm taifa mh jakaya mrisho kikwete.

viongozi wengene wa kitaifa wa ccm pia wamefika akiwemo ndg nape,kinana ambaye pia ndiye katibu mkuu wa ccm taifa mwanasiasa mwenye huruma sana na watu mwenye kujishusha siku zote kwenye kazi zake.

sherehe hizi pia zinaadhimishwa kote nchini kwa mikoa yote kwa namna tofauti tofauti.

Kwi! Kwi! Kwi! Umeamua ku like mwenyewe??!! Kwi! Kwi! ifweero and MSALANI like this.
 
Yaani miaka yote 37 CCM tangu izaliwe na Kupewa jukumu la kuiongoza nchi UCHUMI walikuwa wameuweka kwenya makaratasi na sasa ndio wanauweka kwa vitendo, Duh! kweli ndio maana wametufikisha hapa tulipo STU-PID kabisa.
NAPE anasema kata 27 zote uchaguzi wa madiwani ccm itachukua zote. Nasema labda waibe au waanzishe wakati m/kiti wake kamdhalilisha
 
Mwigulu: chama chenye bendera inayofanana na sanda, kimeua watz wengi tangu kimeanzishwa
 
wakuu utambulisho unaendelea nape anamtambulisho katibu wa uvccm taifa,katibu wa uwt taifa,makamu wa uvccm taifa,naibu katibu mkuu bara.

wengine ni lameck nchemba,mama zakia,seif khatibu,makamu mwenyekiti taifa.
 
katibu mwenezi wa ccm taifa ametoa afa kwa kikundi cha mbozi band kurekodi nyimbo zake kwa gharama ya nape honhera nape kwa kuwaunga mkono vijana wa mbozi viva ccm.
Kwa mshahara gani au ndio pesa za Manji? Nape ni tapeli na Fisadi Zitto
 
Tunanufaika na nini umeme juu bei za vyakula juu deni la taifa juu mlala hoi kodi juu. Kwani wewe huyafeel haya maumivu? Acha ulimbukeni unaona kama umeandika kitu cha maana.shwaaaaaain

wewe hujijui, dikteta na mpenda uzandiki. Kila mtanzania ana uhuru wa kutoa mawazo yake. Ukitaka kila mtu awe na mawazo kama yako basi ww ni dikteta na mufilisi wa dikra. Toa hoja na usitukane ndo ustaarabu. Inaelekea hata shule wasi wasi wewe.
 
Wakuu chama cha watanzania leo kinaadhimisha miaka 37 tangu kuanzishwa kwake mjini mbeya kwa sasa burudani zinaendelea.

mgeni rasmi anatarajiwa kuwa rais na mwenyekiti wa ccm taifa mh jakaya mrisho kikwete.

viongozi wengene wa kitaifa wa ccm pia wamefika akiwemo ndg nape,kinana ambaye pia ndiye katibu mkuu wa ccm taifa mwanasiasa mwenye huruma sana na watu mwenye kujishusha siku zote kwenye kazi zake.

sherehe hizi pia zinaadhimishwa kote nchini kwa mikoa yote kwa namna tofauti tofauti.

ifweero and MSALANI like this.

Kwi! Kwi! Kwi! Umeamua ku like mwenyewe??!! Kwi! Kwi!
 
Mangula, umoja na mshikamano ndio nguzo ya ushindi
 
mwenyekiti wa ccm taifa rais jk kikwete sasa anaingia ni raha na shangwe watu wanalia kwa furaha wengine wanashangilia kumuona rais wao kipenzi.
teh teh, eti rais kipenzi, angewachagulia watanzania mawaziri mizigo? Katika historia ya taifa letu, sijawahi ona rais mzigo kama jk kamwe!
 
Mwigulu anasema -Mtaji wa kisiasa wa CCM ni mafanikio ya watanzania, mtaji wa CHADEMA ni umaskini wa watanzania, anasema CHADEMA wanajifanya wazalendo lakini kwenye maandamano watoto wao hawaji, matokeo yake watoto wa watu wengine ndio wanakufa. Kanichekesha sana aliposema bendera ya CHADEMA imefanana na SANDA.
 
Back
Top Bottom