Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Uande wa afya tumepambana sana kuziboresha. Hospitali za rufaa za mikoa, zile za wilaya na vituo vya afya kwenye kata hadi vijiji
 
Mafanikio ni makubwa mno ya chama chama cha mapinduzi
 
Mbeya ina shule kibao hivi sasa, vyuo vikuu pia
 
Kwa hotuba hii Nape kapewa rungu... Sasa Lowassa atapumulia mashine
 
Tusimamie utekelezaji wa ilani
naomba mkumbushe ahadi yake ya kupeleka umeme songea toka makambako kwenda songea, wanasongea hawajasahau, pia kupeleka meli ziwa nyasa, pia maisha bora kwa kila mtanzania bado, umeme na barabara vijijini hazipitiki!
 
kama ningekuwa bavicha ningekutukana chadema wanaleta watu hata kutoka nje ya mkoa wa mbeya halafu leo unaongea vitu vyepesi bila ushahidi nimekosa pakutokea watu ni wengi ningekuja kukupa za uso hapo ulipo.

Mbona hujajibu yaliyopo nje?Au ni usafiri binafsi watu leo wameamua kutumia COASTER na Malori kama usafiri binafsi?Hilo ndilo tatizo la wapotoshaji,hawapendi kueleza ukweli.
Naomba uniambie ulipokaa nikufuate.
Najua unajua kilichopo uwanjani ndio maana unaamua kubwabwaja tu!
TBCCM hawawezi kuonyesha upande wa kushoto mwa geti kuu ili kuepuka kuwaaibisha wakubwa ndg zao (CCM).
Ni wapi katika mikutano ya CDM ulipokuta COASTER na Malori (FUSO) zikiwa zinaleta watu?
 
anasema ccm waache kubaguana,anasema ahadi za serikali hazitamalizika mpaka mwakani!

..anasema wameboresha treni na viwanja vya ndege
..anasema kinana ameonesha mfano
...anasema wakiemdelea na mambo maovu watashindwa.n.k


haoni aibu!mimi namsikiliza naona aibu binafsi je yeye!
 
sugu aliona haya kwenda kwenye uzinduzi wa chanzo cha maji wakati jk anakizindua.
 
Sugu aliogopa kuja tuzindue mtambo wa maji kwa sababu aliwadanganya kuwa watu mbeya hawanitaki
 
Mbeya ina shule kibao hivi sasa, vyuo vikuu pia
mkuu usisahau kumwambia jk, kuwa wanafunzi waliofeli kidato cha pili wamepelekwa kidato cha 3, je hayo ndo maisha bora kwa kila mtanzania aliyowahaidi watanzania?
 
Back
Top Bottom