Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Nchi ya mipasho mh! Chuki tu hadi lini. Halafu mnaenda nyumba za ibada mnahubiri upendo huku wivu umejaa
 
Seriously, mbona hamna updates? Au tashauziana mapapai pori kwenye hii habari!
 
Mh . Edward Lowasa raisi wa mioyo yetu ameshawasili ukumbini tayari
IMG-20160618-WA0018.jpg
 
dakika tano unapata nin hata mtoto anaweza kupngea
Unaathirika vipi na EL kuzungumza dakika tano? Ulianza na ufisadi, umekosa hoja sasa umehamia kwenye kuzungumza dakika tano! Wewe ili uelewe unahitaji umsikilize mtu kwa dakika ngapi?
 
Daah kutoka kuingia Ikulu mpaka kuingia Karimjee kugawa vyeti kwa wahitimu..?
Leo tutajua kama alisomea sanaa na atakuwa nje ya mada baada ya kuzungumza kuhusu elimu ataleta siasa.
mbona yule aliyebambikwa ikulu amakalia mkao wa kulia kila siku anajuta kwa nini aliwekwa kwa ajali ya kisiasa hajui aanzie wapi anatengeneza watu wakumuabudu badala ya kukuza uchumi si bora anayeongea na vijana ambao ndio wenye nchi
 
Mnakibali cha polisi?
Hivi Fisadi Lowasa atakwenda lini kuchunga ng'ombe kama alivyo ahidi? Mbona ana ng'ang'ania mjini?
Mbona 'wanaomtetea' Profeseri Lipumba aliyewaita "Maintarahamwe" mmewaruhusu waandamane? Acha CHASO nao wafanye yao nendeni mkawapige mabomu!
 
yaaaan chadema wakishika nchi hatari sana kwa aman wanalazimisha wanachotaka wao
.wote tuamini ni nyeupe wakati ni nyeusi
basi tuendelee na push up tu manake ndio zinazoleta maendeleo
 
Back
Top Bottom