gogo la shamba
JF-Expert Member
- Mar 1, 2013
- 6,669
- 2,165
wekaga na picha basi
ukomavu kuliga push upbasi tuendelee na push up tu manake ndio zinazoleta maendeleo
Mkuu yaani kisichowezekana kwa watu wenye busara, kwa ccm kinawezekanaMbona 'wanaomtetea' Profeseri Lipumba aliyewaita "Maintarahamwe" mmewaruhusu waandamane? Acha CHASO nao wafanye yao nendeni mkawapige mabomu!
Kwa wana ccm hata hilo wanaliona ni maendeleobasi tuendelee na push up tu manake ndio zinazoleta maendeleo
Kwa maana yako ndani ya ccm ndio penye leseni ya kushinda uraisLowassa bana nani sijui alimdanganya kama anaweza kushinda urais nje ya CCM.
Umechelewa kona barKamdekie Barabara.!
RichmondWizi wa mabilioni ya ESCROW
Kwa hizi picha watanzania wanafarijika tu na kusahau makari ya kunywa uji wa chumvi badala ya chai
Kutahiriwa kunauma sana, hasa kwa ngariba wa kienyeji bila ganzi! Ila faida zake ni kubwa baadae.Alishinda mkaiba kura nyie majambazi
Wamejifungia chumbani na kuchungulia tuLeo wapiga push up wanahali mbaya hapa mjini..Kusikia raisi wa mioyo yupo kwenye mahafali ya CHASO.
Tundu Lissu uwezo wake kuchambua mambo ni mdogo sana, ni bingwa wa kukurupukaTundu ni mbunge wa CHADEMA amewashinda CCM kwa kura nyingi sana .Hata nyie CCM mnakubali msomi aliyebobea .akili za Tundu Lissu ni sawa wabunge wenu 10
Wewe wachana na lowasa, huwezi kumlinganisha na viongozi wenu wafanya maigizoHii mpya.. naona lowasa amafanya.jitihada jina lake lisizidi kutokomea kwenye ulingo na historia ya siasa nchini..
Maigizo katika ubora wake