Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Kwakweli wabunge wa Ccm ni aibu kwetu na Taifa kwa ujumla,huyu mbunge Diana Chilolo anatoa mipasho tu hajui chochote najisikia hata aibu

Wapiga kura wake wanaziona pumba zake?
 
Humu kwenye jamvi si mpo watu wa Njombe basi mlipeni sitahiki yake akirudi kuwa omba ridhaa yenu kumrudisha mjengoni.
 
Hata wewe!?

Utanishangaa na utaendelea kunishangaa kwasababu siko hapa kutumikia watu fulani na ndio maana niko huru kukosoa hata walioko katika chama nachokipenda.

Itikadi,chuki binafsi,ushabiki wa kisiasa,kusujudia watu na vyama bila kujali maslahi ya taifa ni ugonjwa wa watanzania wengi na ni mtaji mzuri kwa CCM- endeleeni hivyo hivyo!
 
Wanajamvi samahani kwa usumbufu nilikua mbali uko mpakani na kenya hakuna network radio za kenya tu ndo zinashika.

Swali langu miswada yote mitatu inajadailiwa kwa pamoja?? Mana nmerud jana nmeingia hapa JF nmeona wapinzani walivyotimuliwa

Je ufanisi utakuepo pia katika kujadili miswaada hii kwa pamoja?
 
wabunge wa ukawa wameambiwa kupitia backchannels kuwa kiinua mgongo kitaota mbawa wakileta mchezo,imebidi wawe wapole....WHAT IS BETTER THAN MONEY?......
 
Hakuna aliyetaja kifungu cha sheria husika hata mmoja!..,awe anasifia au kuunga mkono hoja!..hii ni aibu sana
 
Ee mungu walaani wote wanao shabikia ccm na chama hichi maana kimetutia umaskini lkn tunamali nyingi lkn hatuzimiliki cc lkn waandalie hukumu ya milele ameni..watu wote sema ameeeen
 
Leo Makinda imeitisha bunge limsifu yeye .badala ya kwenda msifu Mungu kanisani.kila mburura anae simama anamsifia spika anakashifu upinzani anaunga mkono hoja 100%.
 
Leo Makinda imeitisha bunge limsifu yeye .badala ya kwenda msifu Mungu kanisani.kila mburura anae simama anamsifia spika anakashifu upinzani anaunga mkono hoja 100%.

Wanajua ameathirika kisaikoloji hivyo wanajaribu kumfariji na kumtia moyo.
 
Mkuu habari ndio hiyo, eti miswaada ya Muhimu kama hiyo yenye vifungu zaidi ya 200 ijadiliwe kwa hati ya dharura. Utashangaa wakati wote walikuwa wapi kama sio zima moto hii. Ndio maana UKAWA walikataa
 
Polen watu wa Mufindi kwa kuwa na mbunge wa hivi.
 
Yaani huyu mama lazima atakuja kujuta, na Majuto ni mjukuu wa kiburi.
 
Back
Top Bottom