Acha ujinga na unafiki wewe. Nani alikuambia Arusha kuna ikulu ambapo kina Slaa walikuwa wakienda kuiteka? Nani kakwambia serikali ina haki ya kupora uhuru wa watu kuandamana kudai haki zao zinazokojolewa na CCM na vijibwa vyao? Tanzania inaongozwa kwa amri au sheria? Kama ni sheria ni sheria namba ngapi waliyoivunja kwa kuandamana? Kwa vyovyote wa kuwajibika hapa ni CCM na serikali yao ya kifisadi. Inasikitisha kuona vijana wetu, mapolisi tunaowalipa mishahara kwa fedha tunazozipata kwa taabu wanatumika kuigandamiza demokrasia! Hebu tafakari, kama umma wa Watanzania utaamua kujihami kwa kulipiza kisasi kwa hujuma wanayofanyiwa na wahalifu wa haki za binadamu hawa nani atakuwa salama? Naona Kikwete na CCM yao sasa wanajaribu kumeza tonge kubwa mno wasiloliweza, nalo ni la kuikandamiza demokrasia. Akumbuke hakuna nguvu inayoweza gandamiza matakwa ya wengi kama anabisha akawaulize madikteta na mafashisti wenzake kina Milosevic huko ahera. Uko wapi u=ana diplomasia wa Kikwete? Ni huu wa kuchakachua kura na kuua watu wasio na hatia ovyo kama inavyotokea Arusha? Shame on Kikwete, CCM and all puppets. The wind of change is here to stay.