X boyfriend wangu ndio best friend wangu

X boyfriend wangu ndio best friend wangu

taki miiimiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..(huku mebinua mabega)..

em chukua kwanza pipi kijti mrembo! unajua nimekumiss sana mpaka , dah!

(kama nakuona vile unavyotamani nisiondoke! lol! chezea mtongozo wewe!)
 
Nime experience hii kitu bana. HAKUNAGA URAFIKI NA MA EX (someone bold this)

Ukiendelea utakuja kugundua kitu, mawasiliano na ma x yanatokea kwa sababu kuu 2.

1. Mmoja wenu bado ana hisia na mwenzake.

2. Mmoja wenu ana matarajio kurudiana na mwenzake.

There is nothing good to be yield in such relation. Wanaume wengi tuna wivu kiasili, kama hata akijua asipoonesha wivu jua upo, akijua akionesha wivu its good kwa sababu utapata matokeo haraka kama kuachwa utajua, kupigwa hadi kufa, au mambo ya ufo saro.

Acha na utembee usigeuke nyuma, you guys are weaker than you know na kila siku tunapata jinsi ya kuwaingia. Stay safe. They are called ex for a reason.

Kwa msaada zaidi tafuta serie ya 'the game' ep 2-5 utaelewa.

Maisha yanaendelea
 
Kama kaka zako?wakati mlishawahi kukuaa uchi hauwezi kua haujalewa,uyo ulie nae kazi anayo maana kiporo kikipashwa moto kinakua kipya.
 
yani me nikijua ni hatar sn kile kitakachotokea
 
Your fingers are hovering on the self destruct button and soon rather later you will press it!
 
Hujiulizi kwamba why hao tu na sio mwingine? What connects you? Iko siku tu mtaweza kumbushiana..thats proved bayond doubt ndio mana hata unaogopa kumwbia mchuchu wako because hata yeye akisema awe busy na walee wa zmn haaaa umekwisha.

Ushauri, kama umeachana na mtu ni bora mkawa mbali hata kama si maadui,naeza sema mnacontrol kutokumbushia lkn mmh viungo hivi bwana huwa havigombani na havina adabu anyday vinaweza wapa shida


Btw ukitembea barabarani uko likely kugongwa na gari, ukitembea porini obvious hatari ni nyoka. Ukiwa close na x wako hatari ni...
 
Hata hujui unalofanya wewe,..! Wadada/wakaka wa hivi ni mzigo sana...!
 
Naona 90%hakuna anayekuunga mkono,usijidanganye waepuke mapema kama una future na bwana ulienae,wanaume hatuamini urafiki wa ma x kwa wapenzi wetu same to u kina bidada.
 
duuuuh... ex rafiki yako?? hamkawii kukumbushia.c
 
Inapofikia hatua ya kusambaratisha mahusiano hasa ya mwanamke na mwanaume iwe ni kwa ubaya au kwema, ila hamko katika ile tafsiri ya haraka kua ni wapenzi.

Kuendelea kubaki na number za simu, na kuwasiliana tena bila woga, na ile hali mlikwisha tengana je nikutokujitambua au ni ulimbukeni fulani hivi? Naomba kuwasilisha.
 
Habari zenu wana MMU..
Kuna mambo huwa yanatokea sana unakuta watu mlikuwa wapenz thn mkajaacha af mnawekeana uhasama mie naona ni ulimbuken

Mie hadi leo nlishawah kuwa na wapnz 3 tukaachana kati ya hao wa2 ni marafiki/washauri wazuri tu haipiti siku hatujawasiliana au hata kutembeleana ofisini ,wanamfahamu mchumba wangu na wanamuheshimu japo yeye hawafahamu.
Nawapenda kifrendly na ktk mawasiliano yetu wote hatujawahi ongelea mapenz toka tuachane huwa tunaongea maswala ya kikazi na maisha kwa ujumla kiufupi ni kama kaka zangu wazuri tu!

Nafikiri ukaribu wangu na hawa wakaka sidhan kama una madhara yyte au hata kwa future yangu japo nafikiria siku mbabe akijatambua nlishawah kuwa na mahusiano nao asijezua mengne!au nimweleze??
Ushauri wenu wkuu

Ingawaje wengi wanaonesha kutopendezwa na aina hii ya mahusiano na EX wako, nafikiri tunaweza kuwa tumeingia zama mpya za kuendeleza uhusiano wa kikazi na EX wetu. Kama kuna wengine wenye uzoefu huu watujuze, yawezekana mambo yamebadilika kwenye hii karne ya 21
 
Sijui watu mna roho n
Za kiaje mm nikiachana na x boy citaki ukaribu nae tena
kama tulishindwana Leo kesho tutawezeje kuwa marafiki tna best?

Ivi siku akiomba mgegedo utamnyima?
Kuna interest u get from him like money or what...

I hate this kwa maana kuna vitu under carpet hapo
 
Sijui watu mna roho n
Za kiaje mm nikiachana na x boy citaki ukaribu nae tena
kama tulishindwana Leo kesho tutawezeje kuwa marafiki tna best?

Ivi siku akiomba mgegedo utamnyima?
Kuna interest u get from him like money or what...

I hate this kwa maana kuna vitu under carpet hapo

Huu ndio ukweli halisi! thanx ICHANA
 
Last edited by a moderator:
achilia mbali akina x, hutakiwi kuwa na urafiki wa karibu na boys wengine zaidi ya boyf wako unless awe kakako
 
Nafikiri ukaribu wangu na hawa wakaka sidhan kama una madhara yyte au hata kwa future yangu japo nafikiria siku mbabe akijatambua nlishawah kuwa na mahusiano nao asijezua mengne!au nimweleze??
Ushauri wenu wkuu

kwenye hii paragraph unajidanganya haswaa mkuu..........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom