X boyfriend wangu ndio best friend wangu

X boyfriend wangu ndio best friend wangu

Msichana mwenye tabia kama yako kesho siku yake ya harusi alikwenda kumuaga huyo x boyfriend wake akafungiwa ndani siku mbili mfululizo hadi siku ya harusi ikapita wanamtafuta kanisani haonekani,alijuta kuzaliwa.Kwahiyo ipo siku watatafuta namna ya kukuharibia - Take care!!!

Ok thanx mkuu
 
Huyu loyda anatuzingua hapa, mkuu Tyta ebu tuwekee ule uzi alionzisha kwa kumuona mume wa dada yake akicheat club! Huyu mp.u.uzi alifanya anaandika kiswahili cha kikenya.

Cc @tyata
 
Last edited by a moderator:
Huyu loyda anatuzingua hapa, mkuu Tyta ebu tuwekee ule uzi alionzisha kwa kumuona mume wa dada yake akicheat club! Huyu mp.u.uzi alifanya anaandika kiswahili cha kikenya.

Cc @tyata

Lol mpuuzi ni wewe povu linakutoka usilete strees zako apa,,kenge wewe kumuona shem yangu inahusuuu nini shame on u
 
Last edited by a moderator:
Huyu loyda anatuzingua hapa, mkuu Tyta ebu tuwekee ule uzi alionzisha kwa kumuona mume wa dada yake akicheat club! Huyu mp.u.uzi alifanya anaandika kiswahili cha kikenya.

Cc Tyta
 
Last edited by a moderator:
Lol mpuuzi ni wewe povu linakutoka usilete strees zako apa,,kenge wewe kumuona shem yangu
inahusuuu nini shame on u

Ha! ha! ha! ha! Ulishamuambia shem wako aache kuchepuka?
 
Mchumba wako naye ni bweg.e la mwisho.

Ex wako atakushauri nini bora kumzidi mchumba wako wa sasa?hizo ni dalili kuwa bado unampenda ex zaidi ya wa sasa.

Huo ni umalay.a wenye sura ya kistaarabu.

*samahani kwa kutumia neno kali
 
Nasikia harufu ya kupasha kiporo huko mbele... zinaanzaga hivi hivi hizi movie.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Habari zenu wana MMU,

Kuna mambo huwa yanatokea sana unakuta watu mlikuwa wapenzi then mkajaachana alafu mnawekeana uhasama mie naona ni ulimbukeni

Mie hadi leo nlishawahi kuwa na wapenzi 3 tukaachana kati ya hao wawili ni marafiki/washauri wazuri tu haipiti siku hatujawasiliana au hata kutembeleana ofisini ,wanamfahamu mchumba wangu na wanamuheshimu japo yeye hawafahamu.

Nawapenda kifrendly na katika mawasiliano yetu wote hatujawahi ongelea mapenzi toka tuachane huwa tunaongea maswala ya kikazi na maisha kwa ujumla kiufupi ni kama kaka zangu wazuri tu!

Nafikiri ukaribu wangu na hawa wakaka sidhani kama una madhara yoyote au hata kwa future yangu japo nafikiria siku mbabe akijatambua nilishawahi kuwa na mahusiano nao asijezua mengine au nimweleze?

Ushauri wenu wakuu.

Subiri kwanza ufunge ndoa!! ikijeuka ndoana jua hao ndiyo michepuko yako ya awali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom