Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,440
- 38,437
Habari zenu wana MMU..
Kuna mambo huwa yanatokea sana unakuta watu mlikuwa wapenz thn mkajaacha af mnawekeana uhasama mie naona ni ulimbuken
Mie hadi leo nlishawah kuwa na wapnz 3 tukaachana kati ya hao wa2 ni marafiki/washauri wazuri tu haipiti siku hatujawasiliana au hata kutembeleana ofisini ,wanamfahamu mchumba wangu na wanamuheshimu japo yeye hawafahamu.
Nawapenda kifrendly na ktk mawasiliano yetu wote hatujawahi ongelea mapenz toka tuachane huwa tunaongea maswala ya kikazi na maisha kwa ujumla kiufupi ni kama kaka zangu wazuri tu!
Nafikiri ukaribu wangu na hawa wakaka sidhan kama una madhara yyte au hata kwa future yangu japo nafikiria siku mbabe akijatambua nlishawah kuwa na mahusiano nao asijezua mengne!au nimweleze??
Ushauri wenu wkuu
wee loyda naona wazi wazi kabisa, itakuwa husemi kweli ama laah kuna vitu kichwani mwako vinafanana na ulimbukeni, ushamba, kutojitambua na ujinga!
Akili ulioitumia mpaka kukubali hao jamaa wawili wakakupiga pu.m.b.u, ndio akili ulioitumi kubreak nao, na the same akili ukajakuitumia kufanya reconciliation! nini kinafuata baada hapo? mtu yule yule, kwa watu wale wale, unatumia akili ile ile! Tuambie ukweli bidada, jamaa wote wawili wanaendelea kupiga mzigo au laa hii story umeitengeneza kutushuulisha!
Last edited by a moderator: