charty
JF-Expert Member
- Oct 28, 2013
- 7,459
- 6,006
First reason to dump you..
Just wait..
Subiri yamkute!! Atarudi tena kuomba ushauri...madem wengine vichomii khaa
First reason to dump you..
Just wait..
Subutuuuu wataanzia wapi
kwani mwanzo walianzia wapi?
Katika vitu ambavyo nachukia ni ex bf,tena the lousy ones hata sitaki kuwaona kwa bahati mbaya,..mi mtu akishanitoka moyoni basi tena, labda kama nna maslahi binafsi na yeye tu ndo solution,otherwise sijawahi tamani kumrudia X kutoka moyoni
Hawaijui papuch yangu hata rang yake
Kama hukuwahi kugombana nao means huna chuki na yeyote kwahiyo hata kupasha kiporo haitakuwa shida.Mimi nimewahi kuwa na mpenzi wangu tukadumu kama mwaka 1 lakini niwe mkweli nilikuwa sina mpango awe mke wangu ikafikia muda hata yeye akajua.basi akatokea Me akamtokea na ahadi ya kumuoa basi yule x wangu akaniambia kwa uungwana bora aachane na Mimi na aanze relation mpya na mume mtarajiwa basi mimi bila hiyana nikamruhusu roho nyeupe kabisa na nikafuta namba yake sababu sikutaka tena mawasiliano naye lakini yeye hakufuta yangu.jamaa kweli akatimiza ahadi yake akambadilisha x wangu dini na kuwa muislam then akumuoa.amedumu kama mwaka na nusu kwenye ndoa akaanza mawasiliano ya nguvu kwangu kumbuka hatukuwahi kugombana na hata harusi yake nilimchangia mchango ili story isiwe ndefu kutokana na kutogombana na kupenda kumeet na Mimi especial kula lunch pamoja,kunitembelea ofisini LEO HII NI MCHEPUKO WANGU WA KUDUMU
Sasa mbona unawaita ex au ex mana ake nini?Hawaijui papuch yangu hata rang yake
Sasa mbona unawaita ex au ex mana ake nini?
Sasa mbona unawaita ex au ex mana ake nini?
Walikuwa wapnz lkn tulikubaliana tusidu had ndoa had tunaachana hawakunijua mwli wngu
Hawaijui papuch yangu hata rang yake
Sasa mbona unawaita ex au ex mana ake nini?
He he he ncheke ninenepe nikonde nna mumeeeWalikuwa wapnz lkn tulikubaliana tusidu had ndoa had tunaachana hawakunijua mwli wngu
Au ni created story?
Chezea kukaliwa kooni, lazma atengue kauli....Ameamua kutuuzia chai huyo baada ya kuona mashambuliz ya wadau ya kishindo
Itakuwa ni njano na madini ndani yake....a.k.a. mgodiKumbe papuch yako ina rangi! cjui itakua ya njano au bluu
Walikuwa wapnz lkn tulikubaliana tusidu had ndoa had tunaachana hawakunijua mwli wngu