Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Hii ni hatari lakini sishangai sana kwa sababu mgombea Urais wa CHADEMA/UKAWA ana shahada ya Usanii.

Kwa sasa anaitumia vizuri shahada yake ya usanii.
 
Timu ya kampeni ya Lowasa imejaa matapeli na waongo wakubwa.Wanamlia hela bure.Tarehe 25 octoba ikifika watasema ona umati wote huo eti kapata kura 100 kumbe umati wa picha waliweka wa nchi ya GUINEA mji wa conakry.Hivi kwa uongo huu wanapata faida gani? Kama sio kujidanganya wao na lowassa wao.

Hivi kweli lizabon mr chin mnawekwa kimada masaki ili muongee pumbaa lowassa arusha ni mkombozi wanaume wenzenu watawawekaje ndani kama ma mwali eti mnajibu mapigo wapi jitambueni mabadiliko ni lazima
 
WOLPER AIAIBISHA UKAWA KWA MAFURIKO FEKI:

Msanii wa bongo muvi ambae pia ni mpiga debe wa wa lowasa ameitia aibu kubwa Umoja huo wa ukawa,msanii huyu aliweka picha ya maandamo ya watu wa Guinea katika mtandao wa instagram na kusema eti ni ya Lowasa huko arusha!Jamani hii ni aibu kubwa sana kutokea hapa africa!!wananchi tuwe machoooo!Tukemee hilo!ona picha hii ukwelii

HII NI AIBU KUBWA KAPEWA KAZI HYO AWAAMINISHE WANACHI UONGO Jioneeni wenyewe wasanii hao kama mgombea wao alivyomsanii
Alifikiri ni wajinga kama nyumbu wa peeeeeoples.Na baado wanalazimisha mafuriko hewa kwenye mitandao,halafu malofa wenzao hukimbilia kuweka Like wakati wanadanganywa mchana kweupe,Ikulu wataenda kwa kualikwa kunywa chai na si kutoa maamuzi.
 
Ataitwa sasa wolper guinea conakry😂😂😂😂
 
kumbe JK alisema ukweli kuhusu mbinu za UKAWA za 'kupika' picha za 'mafuriko'.
 
Kweli bana kama huna uhakika usibandike picha, tunajua mkutano wa Lowasa Arusha ulikuwa na mafuriko kuliko fiesta, na basi inatosha, hamna haja ya kutia chumvi!
 
Naona wenye mahaba bado hawaamini picha ni fake, nimewanukulia neno hili muende ku search wenyewe mjione ukawa mlivyoaibika , aibu, aibu, aibu

Angalieni picha moyofoji na Isha Search images "les images du grand meeting de cellou dalein diallo au da laisde peuple de conakry en guinee" kuona picha ambayo chadema wanaisambaza na kusema ni mafuriko ya Arusha.
 
kumbe JK alisema ukweli kuhusu mbinu za UKAWA za 'kupika' picha za 'mafuriko'.
Na zitapikwa nyingi tu...kwa mfano hii hapa chini;

View attachment 296937

Na kama bado una hamu tazama hii video...!

[video]https://youtu.be/HN0RKAif_Bc[/video]


​
 
Last edited by a moderator:
Msanii wa bongo muvi ambae pia ni mpiga debe wa wa lowasa ameitia aibu kubwa Umoja huo wa ukawa,msanii huyu aliweka picha ya maandamo ya watu wa Guinea katika mtandao wa instagram na kusema eti ni ya Lowasa huko arusha!Jamani hii ni aibu kubwa sana kutokea hapa africa!!wananchi tuwe machoooo!Tukemee hilo!ona picha hii ukwelii
 
Kingunge yuko safarini kuelekea Senegal,Togo na cameroon kuwaelezea wana UKAWA sababu za kupigwa chini ukamanda wa vijana wa ccm.
 
Back
Top Bottom