Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Wewe unamtindio Wa akili, kaa chini then think critically. Mtz kuichagua tena ccm ni laana kwa Mungu. Chagua LOWASSA, save Tanzania.
Nimeweka hoja we unaweka uharo wako
Kweli magufuli kawashika pabayA

Magufuli oyeeeeeee
 
Wazee wa konakry Ha ha ha ha
Inakuwa na sense zaidi badala ya kuchukua picha una record tu hata kwa simu torchi dakika 2, ingependeza zaidi. Hizi picha bahari ni za kutengeneza.
 
Hadanganywi mtu hapa na uongo wenu looooo kaz kuedit mtakufa kifo cha mende Oct 25. Viva CCM
 
Mke wa ndikumana yupo?????????????????????
 
Back
Top Bottom