Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Wolper aiaibisha UKAWA kwa mafuriko feki

Naona wenye mahaba bado hawaamini picha ni fake, nimewanukulia neno hili muende ku search wenyewe mjione ukawa mlivyoaibika , aibu, aibu, aibu

Angalieni picha moyofoji na Isha Search images "les images du grand meeting de cellou dalein diallo au da laisde peuple de conakry en guinee" kuona picha ambayo chadema wanaisambaza na kusema ni mafuriko ya Arusha.

Unahaha nini hii picha niyakweli. We endelea na kampeni za ccm
 
Lowasa hakubaliki kwao; uwanja wa sinoni . Karume ni mkubwa kinoma.

Hivi kwani Wolper ni mwandishi wa habari wa Ukawa? Kama c mwandishi au c kiongozi wa ukawa, ukawa inahusikaje
 
WOLPER AIAIBISHA UKAWA KWA MAFURIKO FEKI:

Msanii wa bongo muvi ambae pia ni mpiga debe wa wa lowasa ameitia aibu kubwa Umoja huo wa ukawa,msanii huyu aliweka picha ya maandamo ya watu wa Guinea katika mtandao wa instagram na kusema eti ni ya Lowasa huko arusha!Jamani hii ni aibu kubwa sana kutokea hapa africa!!wananchi tuwe machoooo!Tukemee hilo!ona picha hii ukwelii

HII NI AIBU KUBWA KAPEWA KAZI HYO AWAAMINISHE WANACHI UONGO Jioneeni wenyewe wasanii hao kama mgombea wao alivyomsanii

Acha kutokota kama uji...
Ni wapi amesema ni mafuriko ya Arusha?
 
Masaki IT centre mnajaribu sana kupotosha ila ukweli ni kwamba tukio la Jana haijawahi kutokea maishani

We kweli umevurugwa! hiyo picha aliyoweka Wolper ni ya Arusha kweli? Muwe na aibu kidogo basi hata kama mnapenda huyo zombie wenu basi punguzeni uongo.
 
Mchaga mchaga tu!kwanza kala hela za wasanii wenzake,pili analeta mafuriko feki!mi nilishastuka zangu mapema nikasepaa,naogopa ukiwaa
 
Huyo Wolper naye kinachomuweka UKAWA ni nani hii tu, hakuna kingine, mawazo yake na akili yake ipo CCM

Ongeza juhudi ikibidi tafuta mzee mwingine wa kumpiga makonde ili upate kamkoa baada ya kazi.
 
Muacheni huyu dada,keshajifunza kuwa mwisho wa ubaya ni aibu!Aibu yake mwenyeweee
 
Kama uliangalia Bongo Star Search fainali ndio utajua kuwa Edo anakibalika au hakubaliki.Pia waulize ya baridi bendi walivyopotezewa jana.
 
Msanii wa bongo muvi ambae pia ni mpiga debe wa wa lowasa ameitia aibu kubwa Umoja huo wa ukawa,msanii huyu aliweka picha ya maandamo ya watu wa Guinea katika mtandao wa instagram na kusema eti ni ya Lowasa huko arusha!Jamani hii ni aibu kubwa sana kutokea hapa africa!!wananchi tuwe machoooo!Tukemee hilo!ona picha hii ukwelii

Huji tambui wewe
Yaaani kweli kama macho huna ata maskio ayaskiiii?
Wait tar 25 utazibuliwa
Afu miwatu ilozubaa ka wewee inatakiwa iitiwe nyosso akushtue
 
WATANZANIA Tunatazama Taarifa Za Wagombea Wetu Kupitia Hbr Za LUNINGA!! So Hata Mkizusha Vp, Mnapoteza Muda Wenu Tu!! Mh. Lowassa Akiwa Arusha Na Moshi Tumeona Hali Ilivyokuwa!! Clear!! Sasa Mmeona Hali Imekuwa Tofauti Na Mlivyoamini!! Kwa Akili Zenu Mlidhani Eti Arusha Magufuli Ataibomoa Au Moshi!! Sasa Baada Ya Kuona Utofauti, Mnajaribu Kupotosha Na Kuhamisha AJENDA!!
 
Uadilfu ni sifa ya kwanza katika taifa kwani bila uadilifu hakuna haki kwa wasio kwenye network hasahasa wananchi wa kawaida ambao ndio wengi katika taifa,
Unapomweka kiongoz wa nchi ambaye ndio mkuu wa taifa akiwa mtuhumiwa mkuu wa kutokuwa na uadilifu, unapelekea taifa zima kuangamia kwani watendaji wa serikali na hata taasisi za uma watafanya aliyofanya mkuu wa nchi kwani hamna wa kumfunga mwenzake kengengele, kama mkuu wa nchi alifanya vitendo visivyo vya uadilifu, sembuse mtu wa kawaida atashindwa kufanya kama aliyofanya mkuu wa nchi?????
hivyo basi ili kuondoa ubinafsi wa kujilimbilizia mali, rushwa, na utendaji wa haki katika taifa,ni vizuri tukapata kiongozi mwadilifu ili awe mfano wa kuigwa kwa wananchi wake, pia atakuwa na uwezo wa kukemea maovu katika jamii kwani atakuwa na ujasiri kwa sababu sio miongoni, hivyo basi wananchi waelewe kuwa kiongozi ni kio cha jamiii, kama kiongo mkuu katika taifa ni mchafu hata wananchi hasahass watendaji wa serikali ni rahis kufanya uchafu,
ni heri kiongozi wa taifa kutuhumiwa kuuuwa kuliko kutuhimiwa kutokuwa mwadilifu kwani uadilifu ndio sifa ya kwanza ya kiongoz wa nchi,
ukiwa mwadilifu utatenda haki kwa kila mtu, utakuwa mzalendo na taifa lako,
 
Huji tambui wewe
Yaaani kweli kama macho huna ata maskio ayaskiiii?
Wait tar 25 utazibuliwa
Afu miwatu ilozubaa ka wewee inatakiwa iitiwe nyosso akushtue

Lowasa na mshirika wake wa karibu jack wolper soon watakuja na muvi mpya

Kaa chonjo
 
Back
Top Bottom