Wizi wa kijinga sana unafanyika Mwanza

Wizi wa kijinga sana unafanyika Mwanza

Alisema kuna mtu anasubiri pesa kwa hiyo akanipa namba ya huyo mtu na jina litakalokuja baada ya kutuma pesa...Sio kwamba nilituma kwa namba ya mamamkwe
Pole sana, watu nao wanauliza maswali yale yale na toka mwanzo maelezo umetoa vizuri sana.
 
Du baada ya kusoma mlivyokuwa mnajibizana imebidi nicheke sana, ila pole sana. Ulimshikia heshima zote kumbe ni mwizi.
Katumia lugha ambayo imenyoka na ya msisitizo jambo ambalo jinsi unavyomheshimu Mamamkwe lazima utekeleze haraka.

Pia alisoma na mazingira akaona kuna huduma ya Tigo Pesa ipo karibu na hilo Duka ndio maana akamwambia nenda hapo mbele ukatume hiyo hela Tigo pesa.
 
Acha kabisa mkuu na ndicho kunachonipa hasira yaani... nimetuma pesa akaniambia nimepata nikamtakia na mchana mwema najua napalilia penzi kwa mamamkwe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unajua kuna watu wanasema huu wizi ni mrahisi kugundua lakini mimi naona huyo mwizi atakuwa ameshaibia wengi. Kwa hali ya kawaida ya biashara zetu siyo rahisi mtu uchunguze vitu vidogo vidogo. Kwa mfano mimi nina kawaida ya kuandikia msg na rafiki au ndugu zangu kwa mtndo wa.... ''Ee bwanae nimekwama kuna issue nataka kufanya. Hebu rusha laki mbili faster tutaongea baadae.'' Huu mtindo wa kuandika msg namana hii uko sana hasa kwa watu wenye maduka wanapokwenda maduka ya jumla kufanya shopping ya mali ya duka huku wameacha wafanyakazi dukani. Mtu pengine anakuwa yupo kwenye watu wengi anaona kuanza kupiga simu na kutaja nirushie fedha atakuwa taget ya wezi hivyo ngoja aandike msg.
 
Katumia lugha ambayo imenyoka na ya msisitizo jambo ambalo jinsi unavyomheshimu Mamamkwe lazima utekeleze haraka.

Pia alisoma na mazingira akaona kuna huduma ya Tigo Pesa ipo karibu na hilo Duka ndio maana akamwambia nenda hapo mbele ukatume hiyo hela Tigo pesa.
Halfu inaonekana huyo mwizi alishafanya research ya kutosha kuhusu wasifu wa wahusika.
 
Halfu inaonekana huyo mwizi alishafanya research ya kutosha kuhusu wasifu wa wahusika.
Ndio maana ishu kaifanikisha ndani ya nusu saa tu.

Kachukua namba ya mwenye Duka saa 12:30 mchana kupitia kutuma SMS kwa jamaa yake.

Halafu saa 12:51 hadi saa 13 mchana ndio akawasiliana tena na muuza Duka akijidai ni Mama mkwe na akatumia hela muda huo huo.
 
Halfu inaonekana huyo mwizi alishafanya research ya kutosha kuhusu wasifu wa wahusika.
Ni kweli alifanya research sababu pia alienda na duka la jirani yangu akamkuta dogo huko akaulizia maziwa ya kopo kama alivyofanya kwangu akazima simu akaisave jina la kaka yake ambae ni bodaboda....dogo alivyopata meseji ya kutuma laki 5 akampigia Mwizi naye akamjibu nipo kwenye boda siwezi kukuelewa we tuma pes.Uzuri dogo aliishika namba ya bro wake ndio kilichomwokoa
 
Asee. Kwa hiyo jamaa kainuka na milion kadirio la chini, kutoka mtaani. Wizi unalipa acha tu
 
Ndio maana sitakagi mazoea mjini. Yani mtu asinisemeshe nikiwa kwenye mishe zangu, unaweza kuniona snitch ila ndio nishaamua sitaki mazoea nikiwa mjini kwenye mbishe..

Juzi hapa kuna kadingi kananisimamisha kananishika mkono nilimpa kofi moja hatari, Mungu anisamehe maana inawezekana kweli alikua na shida ila tatizo binadamu sio wema.
 
Asante sana watu wanataka hela kwa njia rahisi sana hawataki kufanya kazi. Anaamka asubuhi kapendeza anazunguka kutapeli
Mtu anakupigia hujainasa sauti yake na ulipoona simu imezima kwa nini hukutaka kujua why? Simu kuzima na mawasiliano hayajakamilika?
Binafsi naona kuna hali ya juu ya uzembe pole ila jifunze kuwa makini
 
Hii mbinu safi sana kesho nawezapata hela ya chai kabisa sijui nimuanze nani kesho
 
Mtu anakupigia hujainasa sauti yake na ulipoona simu imezima kwa nini hukutaka kujua why? Simu kuzima na mawasiliano hayajakamilika?
Binafsi naona kuna hali ya juu ya uzembe pole ila jifunze kuwa makini
Inategemea na mfumo wa mawasiliano na mtu hyo kama mmeshazoea kuwasiliana kwa text huwezi doubt chochote.Sema all in all tuwe makini tuu
 
Hii mbinu safi sana kesho nawezapata hela ya chai kabisa sijui nimuanze nani kesho
Na utakapokamatwa utuletee mrejesho watakachokufanya [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kumuuliza mama mkwe maswali mengi ni ukosefu wa nidhamu ,mfano "mama mkwe mbona jina limetoka Lameck Malulu badala ya Rosemary?"
Ni ujinga wake ndiyo ulisababisha atapeliwe, kwani alivyopigiwa kwa mala yakwanza, wakawa hawaelewani, utashindwa kujua sauti ya mama mkwe wako sure mtu unayewasiliana nae hata kama abadilishe namba?
 
Back
Top Bottom