WikiLeaks: Kikwete aliwaombea Jairo na January Makamba mafunzo US


status quo

status quo

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
81
Likes
4
Points
15
status quo

status quo

Member
Joined May 6, 2011
81 4 15
JK made a personal request to ambassador retzer for a management training of his closest aides, named january makamba and david jairo. This is why he hesitated remolving him from office.
.and Requests Capacity-Building for State House Staff
--------------------------------------------- ----------
3. (C) President Kikwete also raised a personal request
with the Ambassador: his desire to send his personal staff
for management training in Washington D.C. He explained, "I
would like to send some of my aides and maybe some press
officials to the U.S. to gain greater experience on how to
manage a President's Office." President Kikwete named two of
his assistants, Januari Makamba and David Jairo, whom he
believed would benefit from such training. Ambassador Retzer
responded positively, assuring President Kikwete that the
Embassy would look explore every possibility for facilitating
such a training program. While on the topic of fostering
government-to-government exchanges, Ambassador Retzer
informed President Kikwete about an upcoming Congressional
staff delegation, visiting Tanzania on August 8, to explore
the potential for establishing a U.S-Tanzanian legislative
exchange through the Inter-parliamentary exchange program.
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,369
Likes
111
Points
160
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,369 111 160
tutaona mengi na tutawajua wachawi wetu wengi tu..............subiri tu
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Mkuu nilisoma hiyo cable sikumbuki majina kutajwa unaweza kuweka link??????
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,539
Likes
1,872
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,539 1,872 280
Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Ndo kazi anayoifanya ikulu hiyo........ aliyotumwa na wana Bagamoyo..........
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
Mkuu, hiyo ni kweli kabisa! Ila tunajua na kufahamu hiyo "management training" ilivyompatia institutional capacity Bw. Jairo!!! Need we say more katika kutenganisha pumba na mchele..!!
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
351
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 351 180
Duh aisee!!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
Unapokuwa ris rais hata kama ni kuomba msaad basi uombe msaada kama rais. Sasa msaada wa kusomesha watu wawili si hata Ikulu inaweza kulipia.

Ningeelewa kidogo kama raisi aliomba msaada kusomesha maofisa wa ikulu na ikulu ndogo zote nchini eg watu 100. Yaani awe anaomba kitu kama rais sio kama yeye ndiye myikulu wa magogoni. Watu wawili kuna haja ya msaada.??????!!!!!!
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
JK made a personal request to ambassador retzer for a management training of his closest aides, named january makamba and david jairo. This is why he hesitated remolving him from office.
.and Requests Capacity-Building for State House Staff
--------------------------------------------- ----------
3. (C) President Kikwete also raised a personal request
with the Ambassador: his desire to send his personal staff
for management training in Washington D.C. He explained, "I
would like to send some of my aides and maybe some press
officials to the U.S. to gain greater experience on how to
manage a President's Office." President Kikwete named two of
his assistants, Januari Makamba and David Jairo, whom he
believed would benefit from such training. Ambassador Retzer
responded positively, assuring President Kikwete that the
Embassy would look explore every possibility for facilitating
such a training program. While on the topic of fostering
government-to-government exchanges, Ambassador Retzer
informed President Kikwete about an upcoming Congressional
staff delegation, visiting Tanzania on August 8, to explore
the potential for establishing a U.S-Tanzanian legislative
exchange through the Inter-parliamentary exchange program.
Tutajua yoote ya ikulu mwaka huu.Msemaji wa ikulu shuhuli yake ni tete safari hii.
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Tutajua yoote ya ikulu mwaka huu.Msemaji wa ikulu shuhuli yake ni tete safari hii.
yeah! amepata ya kuyasemea maana kuwa msemaji halafu unakosa ya kusema inakuwa nouma kidogo.
this is nice ataachana kuwapiga madongo wagombea ubunge wa upinzani huko Igunga,othwerwise angewasem sana.
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
Mbona wikileaks mwezi huu wametukomalia hivyo? au kuna mchezo mchafu unafanyika kwa mgongo wa wikileaks?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,942
Likes
15,434
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,942 15,434 280
Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,332
Likes
1,033
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,332 1,033 280
Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
Hivi mmeshawatambue Rebels au bado mwajifanya vichwa ngumu. Subirini tu mtaona kuwa Asange anareport pentagoni.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
ndio uache kulalamika maisha magumu sawa mkuu..
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
10
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 10 0
Unapokuwa ris raiag hata kama ni umba msaad basi uombe msaada kama rais. Sasa msaada wa kusomesha watu wawili si hata Ikulu inaweza kulipia.

Ningeelewa kidogo kama raisi aliomba msaada kusomesha maofisa wa ikulu na ikulu ndogo zote nchini eg watu 100. Yaani awe anaomba kitu kama rais sio kama yeye ndiye myikulu wa magogoni. Watu wawili kuna haja ya msaada.??????!!!!!!
Kw nini asiombe kujengewa chuo cha mafunzo hayo hapa nchini?
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
10
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 10 0
Mbona wikileaks mwezi huu wametukomalia hivyo? au kuna mchezo mchafu unafanyika kwa mgongo wa wikileaks?
Fungua pazia la wikileaks uone kilichopo nyuma yake. Nafikiri USA wamesoma udhaifu wetu na sasa wameanza kazi yao. Kumbuka raisi wetu alikuwa wa kwanza kwenda kumuona Obama, 2009. Haya mambo yamefanyika kabla ya hapo, je kuna nini sasa?
 
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
744 1 0
Wikileaks is a pain in the butt!!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,736
Likes
8,192
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,736 8,192 280
Salva na kimbele mbele cha kutoa majibu safari hii analo sie yetu macho
 
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,505
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,505 280
hivi yule mwanamke mmarekani mweusi ambaye alikuwa anashinda Ikulu anaitwa nani?

Nadhani alikuwa anafanya kazi good works international na Andrew Young
 

Forum statistics

Threads 1,251,538
Members 481,766
Posts 29,775,489