WikiLeaks: Kikwete aliwaombea Jairo na January Makamba mafunzo US

DSN

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
2,837
1,250
Fungua pazia la wikileaks uone kilichopo nyuma yake. Nafikiri USA wamesoma udhaifu wetu na sasa wameanza kazi yao. Kumbuka raisi wetu alikuwa wa kwanza kwenda kumuona Obama, 2009. Haya mambo yamefanyika kabla ya hapo, je kuna nini sasa?
Hata Baba wa Taifa Nyerere alikuwa wa Kwanza kwenda kumuona Jimmy Carter Mwaka 1977
 

Apolinary

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
4,562
2,000
ndio kitu naupendea huu mtandao wa weakleaks kwa kufumbua mambo!2taona mengi
 

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Dec 3, 2007
1,661
1,500
Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
Tunajaribu kuona uhusiano uliopo kati ya jairo na jk, hadi jairo kufikia mahali pa kuwadharau wabunge.
Pili ukumbuke namna january alivyopita kwenye kura za maoni kule jimboni kwake; kuna rafu nyingi alichezewa aliyekuwa mbunge licha ya kupeleka malalamiko ngazi mbali mbali.
Pia tunajaribu kuona kama january analelewa ili kurithi nafasi za juu ndani ya ccm ili kuendeleza ule usultani unaoanza kujitokeza.
Unapoitwa great thinker then think critically and always try to read between lines!
 

Kimbunga

Platinum Member
Oct 4, 2007
14,275
2,000
Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
Mkuu nakuunga mkono. Hili ni jambo zuri tu Rais alikuwa anawaombea vijana wake nafasi ili wakatoe tongotongo. Hakuna ubaya. Nadhani siyo kwamba Wikileaks wanaweka vitu vibaya tu wao wanaweka mawasiliano ila mengi huwa ndo kama hivyo yanawaacha wengi hawana nguo!!
 

Kimbunga

Platinum Member
Oct 4, 2007
14,275
2,000
Unapokuwa ris rais hata kama ni kuomba msaad basi uombe msaada kama rais. Sasa msaada wa kusomesha watu wawili si hata Ikulu inaweza kulipia.

Ningeelewa kidogo kama raisi aliomba msaada kusomesha maofisa wa ikulu na ikulu ndogo zote nchini eg watu 100. Yaani awe anaomba kitu kama rais sio kama yeye ndiye myikulu wa magogoni. Watu wawili kuna haja ya msaada.??????!!!!!!
Mkuu umenikosha. Ni kweli kuna umuhimu wa kuona Urais kama Taasisi. Hata waziri nadhani hawezi kuomba training kwa ajili ya watu wawili ataomba labda kwa idara ili wale ndio wafikirie wanatoa kwa watu wangapi kisha mnarudi na kuchagua watu kwa vipaumbele!! Duh we have a long way to go!!
 

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,523
2,000
JK made a personal request to ambassador retzer for a management training of his closest aides, named january makamba and david jairo. This is why he hesitated remolving him from office.
.and Requests Capacity-Building for State House Staff
--------------------------------------------- ----------
3. (C) President Kikwete also raised a personal request
with the Ambassador: his desire to send his personal staff
for management training in Washington D.C. He explained, "I
would like to send some of my aides and maybe some press
officials to the U.S. to gain greater experience on how to
manage a President's Office." President Kikwete named two of
his assistants, Januari Makamba and David Jairo, whom he
believed would benefit from such training. Ambassador Retzer
responded positively, assuring President Kikwete that the
Embassy would look explore every possibility for facilitating
such a training program. While on the topic of fostering
government-to-government exchanges, Ambassador Retzer
informed President Kikwete about an upcoming Congressional
staff delegation, visiting Tanzania on August 8, to explore
the potential for establishing a U.S-Tanzanian legislative
exchange through the Inter-parliamentary exchange program.
so what!? is it a crime!?
 

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Mar 15, 2011
1,640
0
hivi yule mwanamke mmarekani mweusi ambaye alikuwa anashinda Ikulu anaitwa nani?

Nadhani alikuwa anafanya kazi good works international na Andrew Young
Wewe unakitu. Hebu fikiria vizuri utujulishe zaidi kuhusu huyo mwanamke. Atashindeje ikulu? Alikosa pa kuishi?
 

matawi

JF-Expert Member
Mar 29, 2010
2,055
1,195
JK made a personal request to ambassador retzer for a management training of his closest aides, named<b> january makamba</b> and <b>david jairo. </b>This is why he hesitated remolving him from office. <br />
.and Requests Capacity-Building for State House Staff <br />
--------------------------------------------- ---------- <br />
<a href="http://www.wikileaks.ch/cable/2006/08/06DARESSALAAM1286.html#par3" target="_blank">¶</a>3. (C) President Kikwete also raised a personal request <br />
with the Ambassador: his desire to send his personal staff <br />
for management training in Washington D.C. He explained, &quot;I <br />
would like to send some of my aides and maybe some press <br />
officials to the U.S. to gain greater experience on how to <br />
manage a President's Office.&quot; President Kikwete named two of <br />
his assistants, Januari Makamba and David Jairo, whom he <br />
believed would benefit from such training. Ambassador Retzer <br />
responded positively, assuring President Kikwete that the <br />
Embassy would look explore every possibility for facilitating <br />
such a training program. While on the topic of fostering <br />
government-to-government exchanges, Ambassador Retzer <br />
informed President Kikwete about an upcoming Congressional <br />
staff delegation, visiting Tanzania on August 8, to explore <br />
the potential for establishing a U.S-Tanzanian legislative <br />
exchange through the Inter-parliamentary exchange program.
<br />
<br />
Salva- wahi kutoa tamko jairo alisomeshwa na retzer?
 
Aug 21, 2011
26
0
Kusomeshwa kwa msaada wa nchi ya nje sioni taabu. Lakini kwa nini Mkuu wa Kaya aende mbali kwa kuchagu na wasomeshwaji? Je haingilii kazi za watendaji wengine serikalini? Mkuu aombe msaada wa kulipiwa ada wanafunzi wote wa UDOM kwa mwaka mmoja atakuwa amesaidia wengi.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,363
2,000
tutaona mengi na tutawajua wachawi wetu wengi tu..............subiri tu
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
OFCOURSE WAMEANZA NA SUTI, MATUMIZI YA VYUMBA VVYA HOTEL KWA FARAGHA THEN WATASEMA NI NANI HAO TENA KWA MAJINA YA KIBANTU WALIOTUMIWA KWENYE FARAGHA HIZO!!!! NA MITAA WANAYOTOKA AKAUNT ZAO ZIKO WAPI NA ZINAINGIZIWA BIE GANI NDO TUTAJUA KIPI KICHWA UPI MKIA SAFARI HII !! WIKILIK ON DUTY
 

MANI

Platinum Member
Feb 22, 2010
7,262
2,000
Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
Mpwa umeshakuwa mtabiri? lakini naona ni kile kiburi cha kutambua serekali ilioapishwa na kuwa na mihimili ya dola !
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
Hili ni sifa kubwa sana kwa Kikwete. He cares.
Only if what is published is true. Remember, they (Ikulu) vehemently objected to other stuffs published by the same media!! Which is which... you either agree with WikiLeaks or you don't! Kuwa vuguvugu ni laana... (ref. msahafu).
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,363
2,000
Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
<br />
<br />
BORA TU,NJI INAENDA KIHUNIHUNI HII,WAPO WATU WANAPATA TABU KULIKO UNAVYOJUA! HUKO VIJIJINI AFU MTU ANAPATA "VYUTI" ANAJICHEKESHA CHEKESHA ANAACHIA LINE !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom