Consultant
JF-Expert Member
- Jun 15, 2008
- 11,657
- 21,318
Hii yote ni ili uprove nini?
Just be a bigger person na potezea. Umesena una mtoto yupo form 2?
Just be a bigger person na potezea. Umesena una mtoto yupo form 2?
Wewe na mkeo matako yenu.
Piga chini bro akafanyie gubu home kwao.....
Kama hasira za mtu mwingine unaruhusu akuambukize na wewe uwe kama yeye ilihali wewe ni mtu mzima mwenye binti wa form two basi unasafari ndefu
Ila sasa mbona na wewe ni kama umenuna?
Hata mimi nahisi kitu kinachohusiana na wazo lakoIsije kua unamkonyeza huyo binti, nyie wababa walevi hamuaminiki,
Mpuuzi weeee
Mkanye mkeo, ohooo!Sijanuna boss najiepusha na matatizo yasiyokua na ulazima
Isije kua unamkonyeza huyo binti, nyie wababa walevi hamuaminiki,
Mpuuzi weeee
Wewe Ulikuwa Na Kiu Tu Ya Bia..Acha Visingizio Vya Kitoto,,Yeye Kanuna Wewe Kunywa Bia,,Ulitaka Na Wewe Unune..??Usisahau Kumbebea Na Yeye Kama Anatumia Na Wanavyotumia Watoto Wenu....Pindi Utakapo Pata Wasaa Wa Kurudi Kwako..
Mamboya ndani bakizq ndani mwakoHabari za weekend wadau,
Leo sikupanga kutoka kabisa nikaonelea nitulie tu home nimalizie mwisho-juma na familia
Basi siku ikaanza vizuti tu kifungua kinywa story nyingi kucheka furaha kama kawaida
Mambo yamebadilika muda wa lunch
Wife katengeneza pilao fresh kabisa msosi umekuja mezani kila mtu ajihudumie kiasi chake anachokitaka
Sasa binti yetu wa Kwanza yupo kidato Cha 2 shue ya bweni Longido huko na kama mnavyojua kwa Sasa shule zimefungwa so yupo likizo nyumbani mpaka January Basi nikamwambia biti yangu nichotee msosi hapo
Eti mama yake kamind ile mbaya mpaka kazira kula, nauliza tatizo ni Nini anasema kwa Nini akiwa shuleni najichotea chakula mwenyewe
Nimekasirika mno na nimeondoka kwa hasira Niko zangu bar napiga gambe Kama vile sitajakaa ninywe Tena napiga maji mpaka usiku mkubwaaa nikirudi home ni kitandani halafu alfajiri mm huyoooo kwa mishe zangu na nitafanya hivi wiki nzima sitaki stress zisizokua na maana Mimi
Eti wadau kwani kosa langu ni Nini hapo
Jilinde na ma bar med mkuiHabari za weekend wadau,
Leo sikupanga kutoka kabisa nikaonelea nitulie tu home nimalizie mwisho-juma na familia
Basi siku ikaanza vizuti tu kifungua kinywa story nyingi kucheka furaha kama kawaida
Mambo yamebadilika muda wa lunch
Wife katengeneza pilao fresh kabisa msosi umekuja mezani kila mtu ajihudumie kiasi chake anachokitaka
Sasa binti yetu wa Kwanza yupo kidato Cha 2 shue ya bweni Longido huko na kama mnavyojua kwa Sasa shule zimefungwa so yupo likizo nyumbani mpaka January Basi nikamwambia biti yangu nichotee msosi hapo
Eti mama yake kamind ile mbaya mpaka kazira kula, nauliza tatizo ni Nini anasema kwa Nini akiwa shuleni najichotea chakula mwenyewe
Nimekasirika mno na nimeondoka kwa hasira Niko zangu bar napiga gambe Kama vile sitajakaa ninywe Tena napiga maji mpaka usiku mkubwaaa nikirudi home ni kitandani halafu alfajiri mm huyoooo kwa mishe zangu na nitafanya hivi wiki nzima sitaki stress zisizokua na maana Mimi
Eti wadau kwani kosa langu ni Nini hapo
Khaaa umeona wameanza 😆 😂 😆 😂 😆 😂 😆 😂Mkuu Jifunze na kumpiga makofi