Who Deserves To be a JF Celebrity?

Who Deserves To be a JF Celebrity?

c.vijana ambaoa naweza sema wanajitambua na maybe kama wako kwenye ndoa ndo kwanza ni changa(samahanini kama assumptions zangu ziko wrong mtaniwia radhi ila hivyo ndivyo ninavhohisi kuwahusu)
@MrRocky grafani11 HorsePower


Blue G a
sante sana kwa kuniweka katika list yako
Hujakosea na assumption zako kwa kweli ni kijana na niko kwenye ndoa changa hata miaka mitano sijafikisha ya ndoa yangu
Asante sana kwa kutambua mchango wangu hapa na naamini nitaendelea kufanya kile ambacho kitakuwa msaada kwa wengine

 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Mkuu Jamaa_Mbishi Mimi si mwana CCM wala Chadema wala CUF wala chama chochote kile hapo Tanzania mimi ni MziziMkavu Hauchimbwi Dawa Mimi ni Muislam sipo kundi lolote lile hapo nyumbnai Tanzania.


Kama ni hivyo basi ninakuchagua tena kuwa raisi wetu wa JF na celebrity wa mwaka kwa mchango wako. Jamani tumpigie makofi MziziMkavu :clap2:
 
faizafox jf celebrity ..
 
Last edited by a moderator:
hahaha! Na mlivo mabingwa wa kuagaaaaa!! Usisahau na jogoo la kulia huo mpunga bathi

Yaani kwa habari ya jogoo wala usitie shaka...ntakuchagulia yule aliyenona mkajinome na bhandu bha Kyala kumbwani kukuko...
 
Shem we acha...ila uselebriti kaziiii

kweli ujipange tutawajua watoto wako wote wa nje, kila mtu ataleta wake. Ila tu bosi usije ukafanya kama mlisho khalfan ngassa aka kisilani
 
Hahahah mkuu shukrani sana...ila binafsi sidhani kama nastahili tuzo hiyo uliyonitunuku...

Mimi si mchangiaji sana wa majukwaa mengi hapa ndani zaidi nipo sana hapa JF Social Lounge...

Nadhani tuzo kama hiyo yamstahiki mtu mwenye kuwepo karibu majukwaa yote kwa kiasi fulani...

Once again, thanks buddy!!!


Aiseeh!!! Unakataa tuzo!
image.jpg image.jpg

​
 
Back
Top Bottom