HAITUHUSU.

HAITUHUSU.

SIR MGAX

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2023
Posts
1,733
Reaction score
2,931
Ifike hatua kuwe na elimu juu ya Afya ya Akili haswa mashuleni,kizazi cha great thinker’s kinaenda mlama.

Mbaga Jr imagine jitu linaingia jukwaani kutoka huko Mavanga linakuja kwenye jukwaa halafu linaandika headline YUPO WAPI NCHIMBI?.

Haya sasa kama yupo kwake mnatakaje?,na je nyie wenzetu wenye mapenzi na viongozi mmesha jua makazi ya kila kiongozi mnayemuulizia.

Kwanza hii inakuwaje mtu unapata muda wa kujaza storage ya JF kwa kuuliza maswali ya kipumbavu.

Je,unapokuja jukwaani kumuulizia huyo mtu,nini lengo au dhumuni.

Hivi mtu anapokuwa nje ya uongozi kitaifa,mnazani ataendelea kuteseka kwa ajili ya wananchi….inakuwaje ikiwa anafamilia,kwahiyo aache kuitumikia familia yake aje kuwatumikia nyie?

Ok kwa haraka haraka niseme hivi.
Hii nchi inaenda kuwa na kizazi cha kijinga na taharuki zisizo na sababu,wenye hakili mko wapi sasa?
 
Jutahidi Kila unapo amka asbh upate kikombe Cha tangawizi na mchanganyiko wa Limau au Ndimu hii itasaidia kukupunguzia MAKASIRIKIO.

Asante.
 
Jutahidi Kila unapo amka asbh upate kikombe Cha tangawizi na mchanganyiko wa Limau au Ndimu hii itasaidia kukupunguzia MAKASIRIKIO.

Asante.
Ok,
Asubuhi ni inabidi unywe kikombe kimoja cha maji ya vuguvugu.Itapendeza yakiwa na mchanganyiko wa Limau,Tanzawizi na mchaichai,🚫usitumie sukari.

Kufanya ibada kwa imani yako

Tunda laini kama ndizi,chungwa,Tango,tikiti au papai.

Kutembea walau km2.

Kusalimia watu si chini ya 10.

Tafakari yako ya siku.

Baada ya hapo unaweza kuanza mchakato wako wa kipato.
 
Ifike hatua kuwe na elimu juu ya Afya ya hakili haswa mashuleni,kizazi cha great thinker’s kinaenda mlama.

Mbaga Jr imagine jitu linaingia jukwaani kutoka huko Mavanga linakuja kweny jukwaa halafu linaandika headline YUPO WAPI NCHIMBI?.

Haya sasa kama yupo kwake mnatakaje?,na je nyie wenzetu wenye mapenzi na viongozi mmesha jua makazi ya kila kiongozi mnayemuulizia.

Kwanza hii inakuwaje mtu unapata muda wa kujaza storage ya JF kwa kuuliza maswali ya kipumbavu.

Je,unapokuja jukwaani kumuulizia huyo mtu,nini lengo au dhumuni.

Hivi mtu anapokuwa nje ya uongozi kitaifa,mnazani ataendelea kuteseka kwa ajili ya wananchi….inakuwaje ikiwa anafamilia,kwahiyo aache kuitumikia familia yake aje kuwatumikia nyie?

Ok kwa haraka haraka niseme hivi.
Hii nchi inaenda kuwa na kizazi cha kijinga na taharuki zisizo na sababu,wenye hakili mko wapi sasa?
Na wewe umeleta hoja haitubusu?
 
Jambo la kwanza kabisa wananchi wana haki ya kikatiba ya kujua mambo ya muhimu ya uendeshaji wa nchi yao yanavyokwenda.

Hilo unalielewa au hulielewi?
Nalielewa.kwahiyo unataKa kusema nini juu ya hili?
 
Ndiyo.
Tuendelee
Vizuri sana.

Basi sasa.

Kwa vile umekubali kuwa

1. Wananchi wana haki ya kikatiba ya kujua mambo ya muhimu ya uendeshaji wa nchi yao yanavyokwenda.

Na pia umekubali kuwa.

2.Jambo la Makamu wa Rais kujiuzulu ni jambo muhimu katika uongozi wa taifa.

Basi pia, je,

Unakubali kuwa wananchi wana haki ya kupata habari kamilifu, habari zinazothibitishika na habari zisizo na wingu la shaka kuhusu kujiuzulu kwa Makamu wa Rais wao? Kwa kuzingatia 1 na 2 hapo juu?
 
Ifike hatua kuwe na elimu juu ya Afya ya hakili haswa mashuleni,kizazi cha great thinker’s kinaenda mlama.

Mbaga Jr imagine jitu linaingia jukwaani kutoka huko Mavanga linakuja kweny jukwaa halafu linaandika headline YUPO WAPI NCHIMBI?.

Haya sasa kama yupo kwake mnatakaje?,na je nyie wenzetu wenye mapenzi na viongozi mmesha jua makazi ya kila kiongozi mnayemuulizia.

Kwanza hii inakuwaje mtu unapata muda wa kujaza storage ya JF kwa kuuliza maswali ya kipumbavu.

Je,unapokuja jukwaani kumuulizia huyo mtu,nini lengo au dhumuni.

Hivi mtu anapokuwa nje ya uongozi kitaifa,mnazani ataendelea kuteseka kwa ajili ya wananchi….inakuwaje ikiwa anafamilia,kwahiyo aache kuitumikia familia yake aje kuwatumikia nyie?

Ok kwa haraka haraka niseme hivi.
Hii nchi inaenda kuwa na kizazi cha kijinga na taharuki zisizo na sababu,wenye hakili mko wapi sasa?k

Kwanza.
Nadhani anasema watu hawana akili, ila Mwenyewe hajui Akili.
Kwahiyo anadhani watu hawana akili. Kumbe watu wana akili ila yeye ndio ana Hakili.

Najua kwakuwa ana hakili, hawezi kuelewa hii akili niliyomuelewesha hapa.

Elimu ya afya ya Hakili ameshahitimu.
Ila aanze sasa ya afya ya akili. Maana hii Hana.
 
Ifike hatua kuwe na elimu juu ya Afya ya hakili haswa mashuleni,kizazi cha great thinker’s kinaenda mlama.

Mbaga Jr imagine jitu linaingia jukwaani kutoka huko Mavanga linakuja kweny jukwaa halafu linaandika headline YUPO WAPI NCHIMBI?.

Haya sasa kama yupo kwake mnatakaje?,na je nyie wenzetu wenye mapenzi na viongozi mmesha jua makazi ya kila kiongozi mnayemuulizia.

Kwanza hii inakuwaje mtu unapata muda wa kujaza storage ya JF kwa kuuliza maswali ya kipumbavu.

Je,unapokuja jukwaani kumuulizia huyo mtu,nini lengo au dhumuni.

Hivi mtu anapokuwa nje ya uongozi kitaifa,mnazani ataendelea kuteseka kwa ajili ya wananchi….inakuwaje ikiwa anafamilia,kwahiyo aache kuitumikia familia yake aje kuwatumikia nyie?

Ok kwa haraka haraka niseme hivi.
Hii nchi inaenda kuwa na kizazi cha kijinga na taharuki zisizo na sababu,wenye hakili mko wapi sasa?k

Kwanza.
Unasema watu hawana hakili, ila Mwenyewe hujui Akili.

Na ndio maana unadhani watu hawana hakili. Kumbe watu wana akili ila wewe ndio una Hakili.

Najua kwakuwa una hakili, huwezi kuelewa hii akili niliyokuelewesha hapa.

Elimu ya afya ya Hakili umeshahitimu.
Ila uanze kuelewa elimu ya afya ya akili. Maana hii Hauna.

Watu wana Akili.
Na sio Hakili .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom