Who Deserves To be a JF Celebrity?

Who Deserves To be a JF Celebrity?

Mamndenyi mamkwe..u mzima wewe?
wala usiwataje watakaosababisha mwamko wa hasira..sio nzuri kwa afya

Kwenye orodha yangu hapo juu ningependa sana
kuona likitoka jina moja la JF Celebrity
 
Last edited by a moderator:
Elli asante sana,
Napenda nikupendekeze

Tafadhali pokea jina la Elli
huwa tunakutana sana kwenye mambo ya kiroho
na huwa tunasemezana sana kule, kweli anaijua biblia

hahahhaaaa twende kwa category bhana ili na wengine wapate, kwa mambo yetu yale mi nampa yule binti wa Kichaga anayeiongea kama vile amemeza betrii, anachonga kweli kweli, sijui hata kama ana mume, anaitwa sijui Laura moja au nani sijui vile......

The idea is great musee yangu, upande wa dini ningempendekeza Mamndenyi huyu mimi huwa napenda kumuita Mama Mchungaji, I feel her kwenye mambo ya kiroho ile mbaya, mimi no sweat hata mkinipa u-celebrity wa kupiga kelele haisumbui kivile
 
Last edited by a moderator:
Mpwa watu8 shavu dodo!!!! Ndo inaanzaga hivi mara balozi huko wapi sijui!!!!!!

Mijitu ndo itaaanza namjua yule tangu zamani pale Jf ni mwana saaanaa tu!!!!

Hahahah....ni kweli kaka mkubwa, maisha ni mtiririko wa matukio wenye kuchagizwa na nukta za mafanikio pasi shaka na matatizo
 
Hapana swahiba watu8 you really deserve it bila ubishi maanake hata jibu lako tu hapa linaonyesha jinsi ulivyo social na asiyetaka makuu,hongera sana mkuu i admire your personality if that really is even out of jf.
Hahahah mkuu shukrani sana...ila binafsi sidhani kama nastahili tuzo hiyo uliyonitunuku...

Mimi si mchangiaji sana wa majukwaa mengi hapa ndani zaidi nipo sana hapa JF Social Lounge...

Nadhani tuzo kama hiyo yamstahiki mtu mwenye kuwepo karibu majukwaa yote kwa kiasi fulani...

Once again, thanks buddy!!!
 
Last edited by a moderator:
Hapana swahiba watu8 you really deserve it bila ubishi maanake hata jibu lako tu hapa linaonyesha jinsi ulivyo social na asiyetaka makuu,hongera sana mkuu i admire your personality if that really is even out of jf.
Hahahah mkuu shukrani sana...ila binafsi sidhani kama nastahili tuzo hiyo uliyonitunuku...

Mimi si mchangiaji sana wa majukwaa mengi hapa ndani zaidi nipo sana hapa JF Social Lounge...

Nadhani tuzo kama hiyo yamstahiki mtu mwenye kuwepo karibu majukwaa yote kwa kiasi fulani...

Once again, thanks buddy!!!
 
Last edited by a moderator:
Hapana swahiba watu8 you really deserve it bila ubishi maanake hata jibu lako tu hapa linaonyesha jinsi ulivyo social na asiyetaka makuu,hongera sana mkuu i admire your personality if that really is even out of jf.

Kama neno lako ni sheria na iwe hivyo swahiba wangu....

Pasi na shaka ipo siku tutakutana nje ya JF kama ambavyo nimeweza kukutana na marafiki wengi wa hapa kwa nyakati tofauti tofauti...

Respect!!
 
Who is celebrity? je wana limitation ya idadi yao, anaweza kuwa mmoja au wawili tu? je wanapatikana kwa kuwachagua?
 
no mkuu nenoo langu sio sheria its just a normal curiosity to know vitu behind the scene,and you are honestly welcome.
Kama neno lako ni sheria na iwe hivyo swahiba wangu....

Pasi na shaka ipo siku tutakutana nje ya JF kama ambavyo nimeweza kukutana na marafiki wengi wa hapa kwa nyakati tofauti tofauti...

Respect!!
 
no mkuu nenoo langu sio sheria its just a normal curiosity to know vitu behind the scene,and you are honestly welcome.

Usijali mpendwa ni matumizi tu ya lugha na ule ni msemo wa kawaida sana...

Shukrani panapo majaaliwa yake Mwenyezi Mungu tutakuja onana tu!!
 
Back
Top Bottom