WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

Wazazi wengi hujitahidi kufanya hivyo na mwisho watoto wengi huishia kuwa kinyume cha matarajio ya wazazi wao

Jamii pia inasaidia kuspoil watoto, japo kuna wazazi pia wanachangia kwa kiasi kikubwa mnoo maana wanalega ktk malezi ya watoto wao. ila mzazi lazima usimame ktk kumjengea mtoto misingi hata akiyumba atarudi tu.
 
Mwanamke ni kiumbe mwenye akili na upeo wa hali ya juu sana....kitu pekee kinacho mfanya mwanamke aonekane mpumbavu ni kuelekeza akili yake na upeo wake katika mambo ya kipuuzi na yasiyo ya msingi....na kwa maana hiyo mwanamke akapewa kiongozi ambaye ni mwanaume....

Haya tunayoyashuhudia sasa ulimwenguni ni matokeo ya wanawake kudai usawa ambao hata wao wenyewe ndani ya nafsi wanajua kuwa haupo...na hautakuwepo...
Aisee we jamaa una akili sana, 100% big up
 
Kumekuwa na haka katabia ka wake za watu kuwa katika groups za WhatsApp. Group hizi hujitambulisha kama za wanafunzi wa zamani, mapishi, kufundana, maombi, 'vikoba' n.k. Baadhi ya makundi yana viingilio hadi 50,000/= huku administrator akiwa kama kungwi.

Wanawake wamekuwa wakifunguka namna ya kuridhisha mabwana zao na pia kutoa udhaifu kedekede wa wenza wao kama kutowafikisha kileleni, dushe dogo, n.k. Kila ukifanya kitu na mkeo basi mwenzako ana post.

Jamaa yangu juzi kanyaka simu ya mfanyakazi mwenzake wa kike, akajua udhaifu wa mumewe. Hakupata shida ya kumtokea na kumvua nguo. Yaani ni aibu.

Kuna mmoja aliwambia wenzie saluni kuwa anahisi mumewe (kwa kuwa ni mnywaji) kuna siku labda alilewa akafanyiwa kitu mbaya sababu wanapogegedana huwa jogoo analala ghafla katikati ya mchezo.
 
Kuna mmoja aliwambia wenzie saluni kuwa anahisi mumewe (kwa kuwa ni mnywaji) kuna siku labda alilewa akafanyiwa kitu mbaya sababu wanapogegedana huwa jogoo analala ghafla katikati ya mchezo.
Hilo jianamke ni lishangingi tu wala hastahili kuwa mke wa ndoa.
 
Katika hizo groups Targets huwa ni wale dhaifu. Wanaaminishwa kuwa suluhu ipo then baada ya muda wanahamishiwa chamber... mwisho the gentle lady falls an easy prey on some one else's hands. Na wale wanaojiondoa akili major fanya ndiyo vinara wa kusimulia matukio mara nyingi visa hivyo huvitunga tu kwa malengo yao.
Huwa sipendi kabisa kujiunga kwenye hayo magroup na wala sipogo.
Shikamoo kaka mdogo
 
Katika hizo groups Targets huwa ni wale dhaifu. Wanaaminishwa kuwa suluhu ipo then baada ya muda wanahamishiwa chamber... mwisho the gentle lady falls an easy prey on some one else's hands. Na wale wanaojiondoa akili major fanya ndiyo vinara wa kusimulia matukio mara nyingi visa hivyo huvitunga tu kwa malengo yao.
Huwa sipendi kabisa kujiunga kwenye hayo magroup na wala sipogo.
Duh hatari
 
Umbea wako ukamnunulia smart phone sasa unalalamika nini, acha ugongewe tu kwani nokia tochi hakuna..
 
Mwanamke ni kiumbe mwenye akili na upeo wa hali ya juu sana....kitu pekee kinacho mfanya mwanamke aonekane mpumbavu ni kuelekeza akili yake na upeo wake katika mambo ya kipuuzi na yasiyo ya msingi....na kwa maana hiyo mwanamke akapewa kiongozi ambaye ni mwanaume....

Haya tunayoyashuhudia sasa ulimwenguni ni matokeo ya wanawake kudai usawa ambao hata wao wenyewe ndani ya nafsi wanajua kuwa haupo...na hautakuwepo...
Umeongea vyema mkuu. Mi nadhani huu usawa wanaoudai mwisho wa siku itakula kwao. Itafikia wanaume watajitoa na kufanya wengi kuwa single mothers. Ni hapo watakapoona faida ya hizi harakati. Inaweza isiwe kesho wala mwaka ujao lakini mwisho wa hizo harakati ndo huo hata iwe baada ya miaka 100.
 
Back
Top Bottom